Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simu inapokuwa sisimua!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Jul 5, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Wadau jamani hapa kuna tatizoo!!
    Hivi naomba kuwekwa sawa katika hili jambo kwani nafahamu mambo haya kwenye jamii yanajirudia lakini inategemea ni wakati gani na mazingira yapi!,Mpenzi wangu anataka kila simu inayopigwa afahamu SMS aisome!! nikisema kila mmoja ana simu yake hivyo haifai kufatiliana kwenye simu ya mwenziye anasema je Una love afair nje zaidi yangu??Nimeweka securty code anataka ajue code yake!! hapo ndo ugonvi unapokuja kisa eti kama mimi nimpenzi wake kwanini nifiche??nakwanini niweke securty code??yeye eti kwanini afichi??Je hiyo ni halali kunyanyaswa kwenye simu yangu?Kwanini kila mmoja asikae na simu yake?kwanini utafute shari kwenye simu ya mwenziyo eti nyie wabeijing nini jamani??:A S 39:??
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mwanamke ana matatizo na wewe pia .....

    kwani lazima na wewe ufiche? trust me ukiwa hufichi ataacha kukuuliza............na pia kama unataka uache kuulizwa msg zinatoka wapi, zile msg za muhimu uwe unamuambia zinasemaje kabla yeye kukuuliza.
     
  3. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kakakiiza, kwnai kuna unaloficha kwenye hiyo simu yako? ni kweli kuchunguza simu ya mwenzi wako haipendezi lakini kama simu hiyo ikiwa protected sana hata mi nitataka kujua kuna nini kinachofichwa huko. be free na simu yako then utaona kama atakuwa na sababu ya kuchunguza!
     
  4. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Huyo mwanamke anahisia kali kwamba kuna kitu inaendelea. Anaweza kuwa sahihi au anakosea. Kwa hiyo ni jukumu lako kuonesha kuwa yuko sahihi au anakosea. Mpe simu achezee kama toy uone kama kutakuwa na swali tena. Ila ukizidi kuficha ndo unauwasha zaidi.

    Pamoja na kumpa uhuru wa kuchunguza simu yako anavyotaka, mweleze tu kuwa siyo vizuri kukufanyia ushushu usio na maana kiasi hicho. Na kwamba unahitaji uhuru kiasi fulani ingawa usidai uhuru 100%. Kitu hicho hakipo kwenye ndoa.
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kama unajiamini uko safi mpe ahangaike nayo ikimchosha atakurudishia . lakini kama hujiamini ndo hapo sasa :lie:
    Tena mwambie ya kwake akupe wewe ili utumie katika kipindi akiwa na ya kwako ..
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Ninafanya hayo yote lini ukishampa ujiandae kutafuta new contact kwani majina ya mwajuma,havijawa sikitu,mwatakaje Hautayakuta kamwe ndio maana naweka securty code kuprotect contact zanu lakini yeye hataki mimi nitumie hiyo huduma!!
     
  7. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Sure,

    Watu wengine wanajitakia matatizo. Kama analilia simu, si ampatie tu. Kung'ang'ania kuificha kunazidisha wasi wasi. Mimi simu yangu iko huru kuguswa wakati wote kama bidhaa za wamachinga. Namna hiyo vuvuzela zitatoka wapi?
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    so simple
    1.km kweli hakuna kibaya kwanini ufche simu yako km bomu??????frankly spkng ma brooo km akuna kibaya chochote na unajiamin kwanini umfiche???? yes i knw its against human rigt cz kila mtu anatakiwa awe na privac zake bt km unampenda mwenzako na cm inamtia kiwewe y shouldnt u gve ha da fone??
    - ninachokiona kwako ni UNA CHEMBE ZA HATARI km hauna wasi wasi kwanini uweke code ?km ukiweka kwa sababau nyngine stl unaweza kumpa code pia ye akaijua.....??
    -anataman sana simu yakko cz kuweka code na kumwambia kila mtu na cm yake ndicho kitu kinamtia mashaka!

    km ungempa uhuru wa kushika cm ako wala yani asingekuwwa anachachawa na cm ako na aman ingekuwa A
    advce:
    to a code apate uhuru wa kuchek cm ako
    km una madudu acha
     
  9. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nafikiri kuna mambo ambayo huwa ni ya binafsi zaidi. Unaweza kuwa una mambo mhimu ambayo unawasiliana na wazazi wako au kuna jamaa zako ambao mnafanya nao mambo ambayo si lazima mkeo ajue, sasa kama kila simu itakayopigwa na msg itakayoingia anataka na yeye asikie au asome ina maana sababu ya kuwa na simu ya kiganjani ni nini? Si bora kununua TTCL ya mezani? Kwa mfano ofisini huwa kuna siri nyingi na za aina tofauti tofauti. Kuna ambazo unaweza kushare na mkeo au mmeo kuna nyingine huwezi. Sasa kama akikagua simu yako akaziona itakuwaje? Nafikiri ni vizuri kuwe na mipaka ya uhuru katika simu.
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Simu ni mali halali ya mtu anayeimiliki. (Nashukuru wazo la kuzisajili lilibuniwa) Ana uhuru wa kumpa mtu mwingine aitumie au laa. Hakuna mtu yeyote mwenye mamlaka ya kunilazimisha atumie simu yangu au aangalie kilichoandikwa kwenye simu yangu. Hamna mwenye mamlaka ya kujua nimempigia nani au nani kanipigia. Mi siipekui simu ya mke wangu naye ni marufuku pia kuipekua simu yangu bila idhini yangu....Period!!:closed_2:
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    :A S tongue::A S tongue::A S tongue::A S tongue::A S tongue::A S tongue:
    kumekucha
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kwa shari au amani? It sounds evil!

    Hatuongelei kupekua. Tunaongelea kuwekeana vikwazo na mipaka isyo na msingi. Pia hatuongelei mtu yeyote hapa. Tunaongelea mke au mume. Hata hivyo kila ndoa ni "Taifa huru" (sovereign state) na kama wote mnakubalina na hali hiyo hakuna neno. Tatizo ni pake ambapo kila mmoja anahisi hatendewi haki kama kwenye hii story. Dawa yake ni kuweka codes?
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Umenichekesha sana DC na hiyo sentesi yako hahahahahaah
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Jogoo limewika?
     
  15. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Karibu mkuu. Wewe umeshaweka codes?

    Nashauri hata kule vyumbani pia tuweke codes. Ila mpwa, kuna msg unakutana nayo kwenye simu ya my wife unatamani kufa!! Inataka moyo lakini, ingawa ni bora tu kujua kama unaishi na mtu au panya kwenye debe la unga!!
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Mi simu yangu inawekwa security code siku hiyo hiyo iliponunuliwa.
     
  17. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Uwe na amani na siku njema. Naamini ukicheka kidogo tu, hata malaika wa mbinguni wanafurahi pia! Siyo vizuri kwenye maisha kuwekana roho juu.

    Ila siku ukikutana na kigongo kwenye simu ya mr/mrs ndo unalijua jiji! Labda siku nyingi tuanzishe mada ya kama ni vema kujua au kutojua!!
     
  18. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kama mke wako anaona sawa hakuna neno. Ila ukikwazika akaleta mada tutamshauri na kumpatia uzoefu wa upande mwingine. Yaani sisi wengine tusiojua kitu kinachitwa codes na unnecessary privacy kwenye ndoa!
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Ndiyo kwa mustakabali huo na kwa faida ya afya zetu zimu zinalazimika kula sekyurite kodi. Nani afe na mapresha kwa umri huu wakati SBL imeongeza uzalishaji wa Serengeti?:twitch:
     
  20. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #20
    Jul 5, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Ya nini Malumbano??...:A S confused:
     
Loading...