Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simu inakata stimu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kipakaMwitu, Oct 31, 2011.

  1. k

    kipakaMwitu Senior Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 159
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jaman network searchng....., available, searchn............., jaman wanawake wafanyabiashara ni balaa tupu! Simu haizimwi,nimechoka naye, ugomv wetu ni cmu, uko uwanjan hajal ni kona, goalkick, au ...yeye utackia kesho utawah folen ya sukari?, viroba leta nane!,jaman inatisha, ugomvi unaanza pale ninapomshaur simu zetu tuziweke silence. Hatak kusikia hilo. Nifanyeje wana jf?
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    zima simu..
     
  3. k

    kipakaMwitu Senior Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 159
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mkuu hata cmu izimwe,eti atakosa dili ndo maana nkamshaur tuweke silence
     
  4. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkubali kama alivo. Kwake yeye sim hiyo ni muhimu na hata akiweka silence bado ataongea tu. Labda ujaribu kumwambia awe na muda wa kazi na awe na muda wa kuongea na wewe. Pole pole awapeleke wateja/suppliers kuelewa kua wakiita baada ya masaa fulani hata jibu. Wakisha zoea utaona mabadiliko.
    Solution ingine ni kutumia blackberry na kuwalazimisha wateja/supplier kum-contact through BBM au emails.
     
  5. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    RR unafikiri hiyo BBM au emails kila mtiu anaijua? kwa wafanyabiashara wetu hawa,akina mangi wa manzese na maduka ya jumla? sidhani, halafu mleta thread atujulishe kwanza mkewe anatoka mkoa gani ndio tuanze kumshauri, manake kuna mikoa wao na biashara na pesa huwaambii kitu, mapenzi baadae
     
  6. k

    kipakaMwitu Senior Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 159
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante kwa ushaur RR, nimevumilia sana kuhusu tabia yake hii lakn mara nyng huwa anacheka,na kusema, pesa hajapata bado, ina maana yy kwake pesa ndo anataka. Niliwah kwenda kwa mshaur wetu kuhusu hili akaja siku moja home kuongea nasi, lakn mwenzangu alimaind sana, akasema hatak kufundisha jinsi gan aish na mim
     
  7. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    huyo mpenzio ni kabila gani?
     
  8. k

    kipakaMwitu Senior Member

    #8
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 159
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mke wangu ni mchaga wa rombo, jaman ninapoandika msg hz ninamtafakar sana, kwan ninamtakia mafanikio pia kwan mafanikio yake ni yangu pia.
     
  9. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mi sidhani kama hivi vitu vinategemea kabila au mkoa. Vinategemea tu penzi lenu limekaa vipi na kama unalipa kipaumbele au laa...
    Kwa upande mngine, kama unavo sema sio kila biashara inaenda kwa BBM...
     
  10. k

    kipakaMwitu Senior Member

    #10
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 159
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanajf mabadiliko haya nimeyaona kwa mwaka sasa, toka alivyoanza biashara ya duka la jumla, baada ya six months alianza kutingwa sana na kaz, na kwa miez hii minne ndo balaa tupu. Mara nying mech inachezwa upande mmoja! Leo nimelala mbeya kikaz lakn sijatulia kabisa kiakili!, mke wangu ananipa shda.
     
  11. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    haya wachaga wa rombo njooni hapa mmwage utetezi,mwenzenu keshawambia hata kama van persie anakaribia kumlamba chenga johnteri na kufunga bao,mke akisikia ngwararaaaa anamsukuma jamaa pembeni na kumwambia eeee mbe subiri nipokee simu babangu ...halafu utasikia..'mbura yesu na maria yaani kweli kabisa kimario unakataa kunipa hiyo biashara?...
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Huyo kakuchosha tafuta mwengine....kwani lazima?
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    kazi ipo basi mkiwa faragha simu mziache chumba kingine inawa cjui kama itasaidia,maana akisikia mlio atakurupuka kwenda kupokea. Au wakati unamwandaa zizime ? Pia usichoke kumwambia jinsi zinavyokukera
     
  14. Suip

    Suip JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 702
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Wakati mech inakaribia kukolea refusha mkono umzimie simu. Mkimaliza unaiwasha.
     
  15. J

    JUMONG Senior Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pole sana mkuu ila inabidi uongee nae kwani anachofanya siyo sahihi kabisa. Tabia kama hiyo ndiyo inayosababisha watu kuwa na nyumba ndogo kwa kuwa wanandoa wengi hawajui kuwajibika ipasavyo kimapenzi. Huu ni ukweli na ndio maana wanandoa ndio wanaongoza kwa maambukizi ya HIV, cha msingi ni kumuelimisha kwamba afanyacho siyo sahihi na kina madhara gani katika ndoa yenu, ikiwezekana waone hata viongozi wa dini upate msaada zaidi.
     
  16. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mmh! kweli akili zimezidiana!
     
  17. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaribu kumwambia jinsi gani tabia yake inavyokukera akichukulia poa na wewe mchukulie poa kwa nin ufe kwa mawazo?
     
  18. n

    nyasa Member

    #18
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbadilshie mipigo kakaaaa kitu kimetinga kisawasawa kinasugua panapo muwasho hatakumbuka simu ya biashara...Biashara itabaki moja tu ya hapooo...hapooo..uuuwii...
     
  19. M

    Malova JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mechi bila kushiba haichezeki. inawezekana hiyo simu nduo inayowaezesha nyie kushiba na kuweza kucheza mechi. nakushauri uangalie namna ya kubalance kati mechi na mambo mengine ya msingi zaidi ya mechi. ukiangalia nyie wanawake wengi mnawapenda wanaume wakiwa na mpunga(pesa).
     
Loading...