Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simu Imeokotwa Maeneo ya Mlimani City

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by tototundu, Jul 22, 2011.

  1. tototundu

    tototundu Senior Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Simu imeokotwa, maeneo ya Mlimani City jana asubuhi ikiwa haina chaji. Leo imewekwa chaji, ina PIN kwenye maeneo yote haiwezekani kuiwasha.

    Kwa aliye poteza simu maeneo ya Mlimani City siku za karibuni, ani PM nimuunganishe na aliyeokota, lakini anipe pia info zifuatazo:

    1. Aina na rangi ya simu hii.
    2. Mtandao unaotumika na hii simu.

    Ikifika J5 hakuna mmiliki halali atayejitokeza, itapelekwa kituo cha polisi cha karibu.
    Tafadhali muarifu na ndugu/rafiki.
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Du! kama wabunge wetu na viongozi wa serikali wangekuwa na moyo huu nchi hii ingefika mbali, maana nilikuwa siamini kama bado kuna wasamalia wema wamesalia ndani ya nchi hii.
     
  3. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    We should live this way....\Nimekosa kitufe cha THANKS
     
  4. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    hamna lolote inawezekana inawezekana kuwa wameibiwa alafu mwizi akaangusha simu sasa wanatafuta mwizi wao,
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kama ni kweli basi wewe ni mtu mwema!
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Akili za kitumwa hizi.
     
  7. e

    erickmalz Senior Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    icnge kuwa na hzo pin code,wala msinge iona hii post.
     
  8. tototundu

    tototundu Senior Member

    #8
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nikienda Sapna PIN zote watazitoa na simu wata flash, ila kwanini umpotezee binadamu mwenzio contacts na information
     
  9. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Usipeleke Polisi nenda kwa proivder wa simu eg (Tigo, Zantel Aitel , Voda) . waambie kwa kutumuie IMEI ya simu wacheki number gani jamaa alikuwa anawasilinao nazo mara kwa mara . wakiwapigia wenye hizo number wanaweza kumpata mwenye simu.

    Mwenye simu akija atatoa detail zaidi hope mpaka hapo hakuna atakyeuw anajua rangi aina na hata number nyingine za simu znalizokuwa nasiliana nazo mara kwa mara na alizosave.


    Kuliko Kupeleka polisi bora uitumie mwenyewe tu.
    Na ni kituo gani cha polisi utaipeleka?
     
  10. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    polisi?hawa polisi wetu?hapana kwakweli fanya kama uyo juu peleka kwa mitandao

    ila una moyo mzuri sana,huu ndo utu
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Mijitu iliyokulia kwenye criminal family wala hupati tabu kuwatambuwa, njaa yako unadhani binadamu wote wako hivyo, jitu kama hili hata likiokota kitu cha abiria mwenzake Airport hawezi kukipeleka kwenye lost & found desk.
     
  12. e

    erickmalz Senior Member

    #12
    Jul 22, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    WEWE WASEMA, mimi mawazo yangu ndo hayo. Wewe unajifanya inosent kwel,roho yako unaijua mwenyewe.na yangu naijua mwenyewe. Maneno tena yakuandia hayana mchango kumtambua MATOLA ni mwaminufu au vipi.
     
  13. tototundu

    tototundu Senior Member

    #13
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwenye access na watu wa Radio awatumie message kuwa JF kuna simu imeokotwa, hii smartphone itakuwa na information nyingi sana
     
Loading...