Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simu imeniadhiri?

Discussion in 'JF Doctor' started by Ziroseventytwo, Jan 6, 2012.

  1. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,855
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    Hi jf! Dr! Kwa muda mrefu sasa nimekuwa nikisikia mlio wa cm yangu ikiita, hata kama haiti. Yaani nikiwa nimetulia, natembea na hata kulala huwa naisikia ikiita japokuwa ina vibration,ninapojishika kwenye mfuko niliyoiweka,naona haiti. Nini tatizo? Nawasilisha.
     
  2. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ... Waone wataalam wa saikolojia.
     
  3. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmh 0-72.....
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu hiyo nikutokana na brain recall yaani unakuwa unakumbuka tukio linafanyika kila mara..
    Ushauri jitahidi kurelax na kufresh akili pia inasaidia..
     
  5. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    unaelekea kuwa chizi, chukua hatua
     
  6. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    hii ni moja ya matokeo ya kuacha au kupumzika kuvuta bangi, kama ni hivyo usihofu litapotea taratibu
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kwa wakazi wa Iringa wana msemo usemao Dish limeangalia Ipogoro na sio mjini....LOL
     
  8. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwahiyo aongeze hatua ili awe chizi!
     
  9. K

    KALENDA Member

    #9
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Nadhani itakuwa ni mara yako ya kwanza kumiliki cmu, baada ya kuzowea hali hiyo itaondoka. Hata wale wasiozowea
    kusafiri mwendo mrefu huwa wanahisi safari kuendelea hata baada ya kuteremka kwenye vyombo vya usafiri.
    Pole sana.
     
  10. M

    Mfupa Member

    #10
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda Idadi ya wanaokupigia simu imepungua kwahiyo una wenge la kupigiwa simu. Uza simu yako nunua Nyingine
     
  11. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Punguzeni kuchomeka headphone masikioni na zenyewe asilimia kubwa zinasababisha sauti kujirudiarudia masikioni.
     
  12. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,936
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Weka mlio wa sauti ili uwe na uhakika tu pale simu unapoisikia ikiita, vibration mara nyingi inaweza isisikike kirahisi na kukufanya wewe kuwa aware wakati wote kitu ambacho ni kama umetega bomu usilojua mda wa kulipuka lakini upo na hofu isiyokwisha.
     
  13. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ni athiri sio adhiri
     
  14. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni akili yako tu ishajitune hivyo sio tatizo kwa upande wangu
     
Loading...