Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simu iliyoibiwa

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Nyenyere, Apr 20, 2011.

  1. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,526
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    Naombeni msaada wakuu. Nimeibiwa simu yangu aina ya SAMSUNG GT B3410. Nina risiti yake na warranty. Je, kuna uwezekano wa kui-track iwapo hewani? Thanks.
     
  2. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,526
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    Help Please
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Samsung nyingi za siku hizi zina built in feature iitwayo mobile tracker,ungekuwa umeienable na kuset ingefanya kazi ya kukutumia namba ya mtu atakayeitumia simu yako,vinginevyo uwezekano ni kama haupo
     
  4. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 919
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Yaa kama ungelikuwa ume enable service ya mobile tracker sasa hivi ungeishampata aliyenayo maana ingeku -alert kwenye alternative number.
     
  5. duda

    duda Senior Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mdau vp kuhusu sony Ericsson? naweza pia enable hiyo service? and how? maana nina simu yangu nzuri sana nimeletewa zawadi kutoka nchi za wa2 , ningependa kufanya ivo if possible
     
  6. Charles1990

    Charles1990 JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu ulikuwa ume enable mobile tracker?au,uliponunua uliisajili samsung(kutuma namba ya imei kwenda 15685)?
    kama hukufanya hivyo itabidi upige help line ya samsung.kwa bongo namba ni:0689000009,0759999999,0715033033.Au tuma neno MSAADA nafasi, swali lako,kwenda 15685.naamini watakusaidia.Isipofaa nitapost vituo vya msaada ukawa face.
    Sijui nimekusaidia?
     
  7. A

    Aine JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nami nimenunua simu mpya ya samsung mpya, nimeshatuma ujumbe huo, tusaidiane je unapaswa kupata jibu au kama hujajibiwa unafanyaje?
     
  8. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Nimepata idea maana nina gt b5722 wacha nifanye hiyo kitu 'now now'
     
  9. Charles1990

    Charles1990 JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haupati jibu ila yakitokea matatizo kama haya au simu ikizingua ukirudisha kwa shop inasaidia sana.au ukishinda droo yao wataku sms,au wakigundua model yako ina tabu itakuwa rahisi kukuambia uwarudishie.
     
  10. Charles1990

    Charles1990 JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bado tu?
     
  11. A

    Aine JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ahsante sana kwa kutuelimisha
     
  12. Charles1990

    Charles1990 JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    always a pleasure.
     
  13. P

    Puza Senior Member

    #13
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    if possible jarib kwenda cyber crime ofisi ya polisi dsm...............utapewa barua na kwenda katika kampunin yako ya simu ambapo watakuonesha location ya simu yako na namba ambayo inatumika kwa sasa

    ki ukweli, ukiibiwa simu bado inaweza kuonekana na mitambo ya simu ya kampuni yako hata kama mwizi akibadili namba.......pia wanaona location yake na kutambua namba mpya inayotumika na watu anaowasiliana nao , ambao ukianza nao utampata mwizi wako na simu pia.
     
  14. P

    Puza Senior Member

    #14
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu yakwangu ni samsung D780 je ntaenable vp mobile tracker, menu book yake nlishatupa siku nyingi!!!!!!!!!!!!
     
  15. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Sio samsung zote zenye feature hiyo mkuu
     
  16. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,526
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    Wakuu nashukuru sana kwa majibu yenu. Nilikuwa mbali kidogo na mtandao. Hiyo feature ya mobile tracker sikuijua kabla. Simu hiyo niliinunua pale mlimani city na ndipo nilipopata warranty ya mwaka mmoja. Nitaanza na hili la kupiga simu help line kama alivyosema mkuu Charles1990 na kama ikishindikana ndipo nitakwenda kwa jamaa wa cyber crime. Nashukuru sana wakuu, tuendelee kujuvyana kama kuna lolote zaidi.

    Nawasilisha
     
  17. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    je kwa nokia N 82 naweza ku enable tracker msaada
     
  18. Charles1990

    Charles1990 JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa nokia sijawahi kukutana na tracker,ila nenda kwenye security field uangalie option zilizopo.au nenda kwenye extras uangalie option zake.
    good luck
     
  19. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Niliibiwa Nokia 950 tangu mwezi wa 11 mwaka jana. Sikujua la kufanya. Naweza ipata?
     
  20. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,526
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    Mkuu leo nimejaribu kuwapigia siku nzima hawapatikani. Labda kama utanisaidia hivyo vituo nifike physically. Pia imei ninayo. Sasa sijui kama naweza kutumia simu nyingine kuisajili hiyo iliyoibiwa?
     
Loading...