Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simu gani ya ukweli?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mjasiriamali1, Mar 15, 2010.

  1. M

    Mjasiriamali1 JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,291
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    wana jf natafuta cm ya ukweli yenye pdf, flash player,internet isurf kama computer,quick office,yenye kudownload file,software, inayo update software ka computer, yenye memorie kubwa,windows media,
    watu wananiambia blackberry ndo yenyewe, but wengine wananiambia nokia plz ka kuna m2 mwenye cm yenye izo features zote ka zilivyotajwa anisaidie.
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Nokia
    brand unajulikana sana. Kuna simu za E- series( Eg E72) kuna simu za N-series ( eg N-900)

    NB
    • Nokia E series ni model ilitengenzwa kushindana na blacbery.
    • Sababu ya brand yao iko juu Nokia original bei zao ziko juu sana

    LG
    Try to check LG GM750 or LG

    SAMSUNG

    Omnia i900 ma some series

    Kuna simu nyingine zinatwa HTC nasikia ni nzuri
     
  3. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    hamna kitu,km una hela unataka cm uhakika ni iphone tu,by the way kuna nokia n97,32gb hapo bongo inatafuta mnunuzi
     
  4. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2010
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    .
    Hiyo simu naikubali, lakini kama ukiona Hela haitoshi basi chukuwa nokia n95 8gb ni simu nzuri tu, ninaitumia na bei zimeshuka sana
     
  5. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,306
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    E 71 iko bomba . Inazo zote ulizotaja na zaidi.
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Iphone ni ngumu kutumia sijui ni ushamba wangu ikabidi niuze mambo gani ya kuumizana kichwa ;)
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    iphone ndo kitu makini
     
  8. N

    Nduye New Member

    #8
    Mar 17, 2010
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    may you search in GOOGLE
     
  9. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kaka umenichekesha kweli Mashikolo Mageni
     
  11. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    mkuu mbona biashara hujanijibu?
     
  12. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Ebu nipe sababu zinakufanya useme Iphone ndio solution kama una hela ? usiseme tu hamna kitu.

    katika hizi simu wich ina tabia ya ku freeze sana na kohitaji kurestart? Durability ya battery. Availability ya service na upatikanaji wa replacement equipment. Hivi ni vitu vya msingi.
     
  13. LUSAJO L.M.

    LUSAJO L.M. JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Iphone ni simu poa sana lakini unatakiwa kufahamu kwamba all applications za iphone zinapatikana online katika itunes and all the features ambazo unaulizia ukizikuta katika free apps basi ni trial. na kama kwetu hapa bongo hatuna itunes store kwa hiyo ni cheche sana kupata applications zake. Same applies to Blackberry lakin kama unapata Blackberry Storm II ama Bold 9000 na 9700 au Blackberry Tour unaweza kuwa umekaa vizuri.

    Highly recomended phones ni zile ambazo zinatumia Windows Mobile and HTC are the best there is in the market wakifuatiwa na HP. Kwa hizo nna hakika utapata all the applications ambazo unahitaji. As for Nokia well sio fan wa nokia but kuna N900 ama E series nadhani zinaweza kukusaidia hapo katika kutafuta kitu bora.... Kikubwa ni kwamba uwe na pesa ya kukuwezesha miliki hizo device.
     
  14. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Mimi naona BB Bold 9000,hiki ni kifaa,kama gari ni Hummer bana ni simu nzuri sana kama unatumia kwa mambo ya kiofisi,ila kasoro ndogo ni camera yake ni 2 MP,lakini ukitaka raha ya kutext,kudownload haa inajipush si kawaida,na ukitaka uifaudu na BIS jiunga na Zain,utaburudika na roho yako hata kama ulikuwa unavua Usipa(Dagaa )ndani ya Lake Nyasa utapata mawasiliano ya uhakika
     
  15. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,663
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Iphone 3G OR 3GS is everything u want! Kuanzia quick office, Games, GPS, Video, movies, skyping, Holy bible (you dont have to carry your bible when you go to church) una google kwa kutamka, facebooking, Dictionaries of any language nk...nk

    Simply magic!
     
  16. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #16
    Mar 18, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    ok.

    umejibiwa hapa kama unahitaji maelezo zaidi google utayaona,kwa uhakika ni kwamba mi natumia na nainjoy napata kila taka uliyoitaja mpaka vingine nikikutajia utaishia kukenua meno tu.:)
     
  17. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #17
    Mar 18, 2010
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mimi ninatuamia nokia n97. Nadhani ni best kwa sasa. Vitu vyote unavyotaka vipo + best camera.Nokia applications zinapatikana kwa urahisi.
     
  18. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #18
    Mar 18, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    n97 ni simu safi sana pia,mi nilitumia ikanishinda fungua funga na watu wana sms kuliko maelezo,na tatizo jingine kwenye hiyo nokia touch screen vimaandishi vidoogo halafu hawajaweka pen kutumia vidole inaudhi kweli
     
  19. K

    Kimweri JF-Expert Member

    #19
    Mar 18, 2010
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 3,144
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    napata shida kuamini kuwa umeshawahi kutumia smartphone at all,maana hizo feature unavyozirusha as if kuna mtu anaropoka tu na wewe una-type.

    lakini we can help either way.

    Kwa kuandika Windows Media unamaanisha Windows media player au wmv files?kama ni WMP tu peke yake umeondoa simu zoote za zisizotumia Winmo OS.

    Kwa kutaka Flash Umeondoa iphone na simu nyingine nyiingi tu.

    Kama unataka simu iliyo na kila feature basi HTC HD2 will be the closest thing for you.

    google Nexus one will almost do what HD2 can do,but fails a bit short.

    Pili hujaandika unataka iwe ni touch screen au keypad based phone,kwani kwa sasa hivi simu yenye uwezo mzuri wa kucontrol touchscreen as well as keypad input ni Motorola Droid,Milestone and some HTC iterations.

    Also Nokia phones like N97 will almost do all the above but in a very poor way(bad user experience0,mfano kwenye web surfing.

    Kitu kingine kama uko Tanzania jiandae kutengana na $700-$1000 kumiliki hizo simu,kama unataka kuzipata kwa $100 jiandae kununua fake.
     
  20. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #20
    Mar 18, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    hapa mkuu maelezo yako yametosheleza kabisa na aandae hela ya maana otherwise atakumbana na mchina type
     
Loading...