Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simu feki za kenya zinaingia kwa fujo tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Salathiel m., Oct 11, 2012.

  1. Salathiel m.

    Salathiel m. JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kutokana na simu feki kukoma kutumika nchini kenya,kupelekea wafanya biashara waliokua na mizigo mikubwa ya simu feki sasa wameanza kuja kuziuza nchini TZ. sasa bongo imegeuka dampo ingawa tuna shirika la viwango (tbs) lakini shirika hili halijihusishi na jukumu walilopewa,hii inapelekea kila bidhaa feki hua hapa TZ inauzika bila shida.
     
  2. J

    Joseph Isaack JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa dhaifu ndo maskani ya maozo na madudu yote
     
  3. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kabisa ndugu yangu, nchi yetu hii imekuwa ndio jalala la kila uchafu.. halafu kuna mijitu imeajiriwa eti TBS, sijui na mashirika gani mengine ya kuangalia viwango mbali mbali yamekaa tu yamevimbiana matumbo na kujamba ofisini. bidhaa zote feki kutoka kokote duniani soko lake ni Tanzania, wanapewa rushwa wanapitisha, kama ulivyoona kwa ARVs. Hawa watu ni wakuja kupiga risasi tu, wanaudhi sana!
     
  4. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tutakomaje???TCRA wamesema haiwahuuuu...
     
  5. Salathiel m.

    Salathiel m. JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wangekuepo ata mafya flan wawe wanadili na mijitu mijinga kama tbc,ewura,tcra,tanesco na miwazir mijingamijinga, yani ni shaba tuu
     
  6. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Huku moshi na arusha zmejaa hadi basiiii.. Kila siku znaingia
     
  7. B

    Bahati Risiki JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bibi alishaachia shamba sasa anabembea au kukotwa na farasi majuu. Nchi ikishakosa uongozi kila mmoja anapeleka anakoona kunamlipa.
    Mawaziri alioweka ni feck, wizara zote ni feck unategemea nini? The so called viongozi ni washikaji kama sio mashemeji. Acha tuogelee katika uchafu hadi tufikirie nini maana ya kumchagua kiongozi wa nchi hii mwenye uwezo na maadili ya uongozi!
     
  8. CHABURUMA

    CHABURUMA Senior Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ARVs feki simu feki.......feki lol!!!
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Shati la kichina,viatu vya kichina unhuuu unhaaaaaa!!
     
  10. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na bado, zitaingia nyingi sana. We have a government which do not care!
     
  11. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Not even sure if we have one!!
     
  12. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Kama viongozi wetu ni feki watashindwaje kuingiza vitu feki? wewe nenda Kariakoo hata sasa hivi asubuhi utazikuta tu. Binafsi nilijua tu kuwa zitamwagwa hapa.
     
  13. don12

    don12 JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 644
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    inasikitisha sana, Tumekuwa dampo la bidhaa feki huku viongozi wa magamba wakichekacheka tu, TBS wanafanyaga kazi gani?
     
  14. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Shirika letu la viwango vya ubora halina kiwango
     
  15. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,772
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Swali namba moja what exactly is a fake phone?
     
  16. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Na nafikiri imeshatinga hapa A town kwa wingi hakuna mfano!

    Nchi yetu tabu tupu!
     
  17. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Zileteni tu hakuna matata.
    :typing:
     
  18. A-town

    A-town JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Hivi sisi hatutumii kweli hizo maana kama mimi sifahamu hata original zikoje na feki zikoje
     
  19. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Tz nchi ya holela na ubabaishaji kwa kuwa aliyekalia kiti cha juu ni dhaifu na hana meno, hana ubavu wa kuwawajibisha mafisadi kwa kuwa walimchangia pesa chafu kuingia ikulu, tz ni dampo arv feki waziri bado anadunda, simu feki tbs wanakula tu overtime, yaani tanzania ni kichefuchefu tupu, f*ck off.!
     
  20. am me

    am me Member

    #20
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hili nililitegemea mapema pale tu ambapo kenya walitangaza kuzifungia simu za kichina miez miwili mbeleni
     
Loading...