Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simu alikuwa nayo mama sharoni!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwanakili90, Oct 14, 2011.

  1. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Leo usiku wa saa8 nilistuka toka usingizini,kwa kuwa huwa na mazoea ya kumpigia simu mpenzi wangu muda wowote,nikaona si vibaya kumpigia simu na kuzungumza naye(ikumbukwe ni kawaida yetu).

    Baada ya kupiga simu yangu ikawa imesubirishwa(waiting),zaidi ya masaa mawili kila nikipiga bado nawekwa waiting,nikatuma msg kimya.baadae nikatuma msg ya pili nikamwambia "NADHANI MWISHO WETU UMEFIKA SIWEZI LAZIMISHA SANA"
    Hapo baada ya dk 5 kupita akanipgia simu na kuanza nambia,cjui nikwambie nini ili unielewe? Ila ukweli simu alikuwa nayo mama sharoni(ambae ni mfanyakazi wake wa ndani).na kujitetea kuwa mama sharoni hana line ya "sote ni ndugu" ndo mana akawa amempa aitumie simu yake. Kwangu haiclik kichwani na nipo njia panda.
    Nimjibu nini?

    Natanguliza shukrani zangu.
     
  2. M

    Magoo JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Dalili mbaya sana ila mzuie asitoe simu yake kwa m2 then uwe unampigia muda wowote ikijirudia hiyo hali utaweza chukua uamuzi
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Changa la macho hilo ndugu yangu.... Mama sharon na simu yake usiku wote huo?...kama ni kawaida yenu na analifahamu hilo why agawe simu?...think twice.
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Msamehe, inawezekana ni kweli alichokuambia...
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    we ungekuwa mpenzi wangu tungeshagombana.
     
  6. bht

    bht JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    pole....yaani ni ngumu kueleweka labda uamue tu kupotezea!
    Yaani mama sharon alipoona simu inaita akashindwa kumkimbizia bosi wake?
    (usikute hata jina alokusevu huko ukilijua utapata kifafa chaukubwani)
     
  7. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nagwe? Tugombane kwa lipi?
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Bwanae rudi zako ulipotoka, utasababisha nyani ngabu akufuate huku....
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Mwajuma kuna likupitalo?
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    jimama tamu...uliskiza ule wimbo siku ile?
     
  11. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kuhusu jina halina shida. Kanisevu jina zuri tu.
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    sipendi niwe nimelala halafu lijitu linanipigia simu tena usiku wote huo. tunaharibiana pozi.
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    asante mke mwenza!
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    shosti ulijuaje? unaona nishafatwa. haya mapenzi ya kihindi yatanishinda.
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Atakuwa kamsevu 'battery law' sasa masharon akicheki screen anajua ni battery law, kumbe loooh shemu anapiga! Mambo ya simu jamani ni kichefu chefu!
     
  16. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mdala hujasoma post yangu vizuri,soma vizuri nadhani utanielewe.
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kwa heshima ya mwanaakili ambaye ni mgogo mwenzangu wa mpwapwa naomba tutoke humu.
     
  18. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #18
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Mzee inaonekana unawapigaga chini fasta! Huyu Hajapokea simu tu, Unataka kumpiga chin! Dah!
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Oct 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    tutoke twende wapi?
     
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahaha! Nimeamini una mapenzi ya dhati kwa mwaJ...lol
     
Loading...