Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simu aina ya nokia e63 inauzwa kwa bei chee!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Twaa, Mar 1, 2012.

  1. T

    Twaa Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    simply simu AINA YA NOKIA E63 INAUZWA KWA bei nafuu sana! Wasiliana nami!
     
  2. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mpya au used? Unaibana kwa ngap mkuu!?
     
  3. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Weks beii
     
  4. T

    Twaa Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    simu ni used! Bei maelewano mkuu! Wewe jimwage kwenye maongezi tuongee!
     
  5. m

    marty JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 784
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inaelekea unapenda sana maongezi???wewe ungweka bei watu waongee na price tag
     
  6. ngosha2011

    ngosha2011 JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 714
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    weka bei kisha uni pm coz mwenyewe nina Lg 285 GU,nauza,sema bei tumalize biashara
     
  7. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    jf mnaweka maongezi ya kitchen party... mnauzaje vitu then mnaogopa kutaja bei???
     
  8. ngosha2011

    ngosha2011 JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 714
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    LG yangu nauza laki,
     
  9. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Weka bei kiongozi. Wanaouza ndege huko ulaya wanaweka bei iwe simu!
     
  10. T

    Twaa Member

    #10
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bei ni Kshs elfu 10! nimetoa dau kwa thamani ya shs ya kenya kwa sababu Tz mfumuko wa bei upo juu sana(mnono)!
     
Loading...