Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simple Houses - Kwa kutumia Cargo Containers!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by blaksmith, Mar 25, 2012.

  1. blaksmith

    blaksmith Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 25, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ningependa kujua kama kuna mtu amejaribu kulifanyia kazi hili wazo - haswa nyumba ya kuishi na sio kibiashara (kama duka)
     

    Attached Files:

  2. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    it iis possible mkuu ila nadhani sio durable kiviile,google dome houses utaona nyumba flani ivi simple zinatengenezwa na polyfoam japo gharama yake bado sifahamu,ni nzuri,cheaper na zinapendeza saana
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    kama hujui gharama mkuu mbona tena umemention kuwa ni cheaper?
     
  4. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Inawezekana sema tafuta architecture mzuri ,na werder mzuri,hizo mi naona ni nyumba nzuri na ujenzi ni wa haraka unaassemble tu kwenye eneo la ujenzi9inabidi ukodi gari la winchi,hata mie nimevutiwa sana hasa baada ya kuona nyumba nyingi za majuu ni za kupachika ,angalia kwenye channel ya Fine Living ,Zuku tv kama upo bongo au nenda hgtv/box
     
  5. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Madhara ya kukariri hayo
     
  6. blaksmith

    blaksmith Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 25, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nami nimeshuhudia blogspots na baadhi ya Documentary.Nadhani ingekuwa hatua nzuri kwa watu wanaoanza maisha ili kupunguza gharama ya kupangisha na bughudha zake.Kama Europe mpaka Asia wanatumia kwenye ujenzi kwa nini na sisi tusijiunge
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Ujenzi wa hyo kitu inaweza ikachukua karibia 20m,maana bei ya contena hizo mbili 40" karibia 9m,weka ghrama za ufundi + material!!
     
  8. blaksmith

    blaksmith Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 25, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je kipi bora kupangisha au kuwa na private life of your own.Containers si lazima ziwe mpya kabisa hata zilizotumiwa zikiwa katika hali nzuri tu.
     
  9. blaksmith

    blaksmith Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 25, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    006.JPG 007.JPG porch 003.JPG porch 007.JPG
     
  10. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mkuu hizo ni containers kweli , au ni chuma ngumu inayofanana na containers halafu zinaunganishwa pamoja??!!

    vilevile hizo nyumba nahisi lazima ziendane na mazingira ya hali ya hewa ya mahali, mfano kwenye joto kama dari-salama zitafaa kweli ??!
     
  11. blaksmith

    blaksmith Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 25, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka hizo ni containers, kwani nina series ya pictures tangu wanayabeba mpaka wanafia hatua hiyo.
    kuhusu mazingira hilo ni eneo la baridi kali ya kufikia kuganda yaani chini ya minus - kwa hiyo kwa upande wa sehemu za joto kama Dar nadhani itahitaji Ventilation ya kutosha na ku apply rangi inayo reflect jua na pia kuwa na shading ya kutosha around.

    kwa mtazamo wangu.
     
Loading...