Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simple ask: Kwani wanachama wa ccm na cdm ni maadui???

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by magombe junior, Sep 30, 2012.

  1. magombe junior

    magombe junior JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 1,605
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    :KWANI WANACHAMA WA CCM NA CDM NI MAADUI??? :NANI YUKO SAHIHI ZAID YA MWENZAKE??? :NAN ANAPASWA KUMHAMASISHA NA KUMSHAWISH MWENZAKE AJIUNGE NA CHAMA CHAKE(ANACHOKIAMIN)??? Mara nying hua najiuliza haya maswali na mwisho hua naishia kutabasamu kwani mpaka sasa sijaona dalili za yeyote kati ya wanachama wa vyama hiv viwili kujadili na kufikia hatma kiungwana zaidi ya kuona wakitupiana maneno ya shombo na yasiyo na busara na kuishia kuitana migambo na magamba! NI matumaini yangu kupitia uzi huu (ingawa uko kwa ufup) uwe ni ufunguz wa mjadala na kuona haja ya kujadili jambo hili na kuacha malumbano ya kivyama na badala yake kufanya mijadala kwa maslah ya taifa kwani iwe ccm au cdm vyote ni vyama vya siasa ambavyo kimsingi vinamalengo ya kuongoza serikali! Kwa roho safii nawasilisha
     
  2. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
    Naibu Katibu Mkuu wa Chadema na Mbunge wa Kigoma Kaskazini Zitto Kabwe akiwahutubia wananchi na wanachama wa chama hicho waliohudhuria katika mkutano wa hadhara uliofanyika jana Karatu mjini Mkoani Arusha.
    AMEZUNGUMZIA MAMBO MAKUU MATATU

    1.Taarifa ya Kamati ya Ngwilizi(Kutaka taarifa iwekwe Wazi)
    2.Hoja ya mabilioni yaliyofichwa Uswisi na
    3.Ulazima wa kuindoa CCM madarakani mwaka 2015 ili CHADEMA iongoze nchi na ktutokomeza umaskini kwa kupambana na ufisai na kukuza uchumi wa vijijini.

    KWENYE MKUTANO HUO,MH:ZITTO KABWE ALIMABATANA NA WABUNGE WENGINE
    TUNDU LISSU
    JOSHUA NASSARI
    ROSE KAMILI
     
  3. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hilo sio swali. PERIOD.


    Mtu yeyote aliyefanya mtihani wa darasa la nne (wa shule ya msingi ya serikali/kata) haulizi swali hilo maana ana majibu yote. Sasa ina maana wewe hujavuka hilo darasa? Tusichoshane tafadhali. Twende kwenye mambo yenye tija
     
  4. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    MODS: Hiyo post # 2 ina uhusiano wowote na kichwa cha uzi huu?
     
Loading...