Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simple And Clear: Mwingulu anafaa kupewa uwaziri gani japokuwa hawezi kuupata

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mosachaoghoko, Jul 3, 2012.

  1. Mosachaoghoko

    Mosachaoghoko Senior Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa jinsi anavyo onekana kweli huyu jamaa atabaki kutamani uwaziri kama u****** wa Mtoto mdogo akigusa tu kabaka na adhabu yake ni maisha jela na kazi ngumu pamoja na kuchapwa viboko 12 siku ya kuingia na siku ya kutoka fimbo 12 ili akamuonyeshe mke na watoto wake
     
  2. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Uwazili wa wanawake na watoto na kujipendekeza pendrkeza
     
  3. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Anawakilisha alichotumwa na wananchi waliomchagua
     
  4. BIG Banned

    BIG Banned JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wa kuzoa takataka!.
     
  5. p

    politiki JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kwani kutembea na wake za watu ni sifa ya kukupa uwaziri au ipi kwa mujibu wa mbunge msigwa.
     
  6. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waziri anayehusika na uropokaji na kujipendekeza pendekeza pamoja na kujisifia sifia.
     
  7. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tena huo! ataharibu mbaya kwani yeye mwache abaki akiongoza familia yake tu
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    nini hiki?
     
Loading...