Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simpendi mno shemeji yangu.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nduka, Nov 13, 2009.

  1. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Huyu mdogo wake na hanei wangu, huwa anapenda kufuatilia issue zangu kila kukicha. Mara kwa mara ugomvi wetu na dada yake yeye ndio chanzo au kichocheo, kosa hanei wangu akiliona dogo akilijua yeye litakuwa kubwa, ka kosa kidogo hata dada yake akisamehe yeye anaendelea kuninunia hadi nimuombe msamaha na yeye. Ningeweza kumpotezea lakini kwa bahati mbaya hanei kwao wamezaliwa wawili tu na huyo mdogo wake wanapenda sana. Njia zote za kumkwepa huwa zinaleta ugomvi kati yangu na dada yake. Kuna watu waliambia labda kwa kuwa hana relation ya maana ndio maana ana tym ya kutufuatilia sisi, wengine wakasema na yeye ananitaka hivyo kuondoa dhahma nimmege, kummega ni out of options maana nampenda sana dada yake akiniacha naweza data.Nimejitahidi kuficha chuki yangu lakini naona kama ninajiumiza tu, sasa sijui nimtafutie mpwa mmoja amuweke busy asitusmbue.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Nov 13, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,658
    Likes Received: 2,832
    Trophy Points: 280
    Huyo anataka kumegwa, lakini usimmege bora mtafutie mtu wa kumuweka bize hatawasumbua.
     
  3. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    sasa Burn...kumbe ulikuwa wanirusha roho bureeeeee...sawa tu. back to business kwani lazima upende ukoo wote?? huna lazima ya kumuomba msamaha.
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    ndiyo shem wako lkn, vumilia
     
  5. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ina maana na shemeji nae unaishi naye kwenu? Sasa hapo pagumu. Ndio maana wakasema 'kila munu ave na kwavo'. Huwezi kupata amani kama una wanawake wawili ndani kwako, na wote wanataka wawe kwenye level moja.

    Aondoke huyo shemejiyo, lau kama dadake hataki, basi umuulize kama anataka uwaoe wote!
     
  6. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    sasa yeye kinachomnunisha ni nini, mbona hayamuhusu hayo yenu? kwani na nyie ishu zenu ni mpaka na yeye azijue? kwani mnashindwa kuzimaliza wenyewe.......
     
  7. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Acha kuyumbishwa 'kimapenzi', Jiwekee msimamo wako, uusimamie na wao wautambue na kuuheshimu. "samaki mkunje angali mbichi!"
     
  8. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    halafu kakosewa mwingine aombwe msamaha mwingine, khaa ndoa hizi.....huyu bwana mie sioni hata sababu ya kumuendekeza, ugombane na dada yake anune yeye? eeh
     
  9. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Shishi mimi ni muafrika asilia usijali kunanafasi za kupenda zaidi ya kingi muswati kwenye moyo wangu ila yako ni namba wani. Back to biziness kwa hao unaweza sema ni muhimu kuwa nao karibu wote kwakuwa wamezaliwa wawili tu, halafu dingi alitangulia mbele za haki wanaishi na mama yao tu, halafu wanapenda sana unaweza kudhani ni mapacha, nisipokuwa na amani na mdogo mtu hanei naye namuona hana raha kabisa, ndio maana nikimuuzi tu, hata tukiyamaliza ataniambia alimuhadithia mdogo wake kwa hiyo nimuombe msamaha pia.
     
  10. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    nakwambia tena ananuna hapatoshi kabisa hapakaliki...we Burn bwana! mmm kupenda gani huku !
     
  11. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mzee moskwito mimi ni mtu mwenye misimamo kuliko hittler, ila nimekuja gundua kwenye suala la mapenzi nikijifanya na misimamo namna hii naweza kupoteza tunda langu na maisha yangu yakawa mizarabo. mkuu umeshawahi kupenda wewe?
     
  12. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #12
    Nov 13, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    Lahaula!!!! sasa itakuwa mambo yenu yote anahadithiwa pia? mmmm mbona hapo pana tabu tu huoni wee hutokuwa na siri za kwako ni kila mnachofanya usipomridhisha kuleeee anakwenda kuhadithia pia uombe msamaha!!!! agggggggggggh jamani!

    noooo hapo sasa umeni let down kabisa....mmmmmm. hata mapacha wana siri zao sembuse wao ni dada tu! mbona una kazi nyingi tu!!! basi lazima hata mama mzazi ahadithiwe pia.
     
  13. GP

    GP JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hapo mkuu kuna namna!.
    huyo mai hanei wako lazima anamtumia huyo shemeji yako kukuspai na kukupima moyo wako kama ni wa kubabaikia mashori ama vp, stuka mkuu mtego huo!!.
     
  14. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #14
    Nov 13, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    duu...hiyo kali!....sasa nyie hamna cri zenu/mambo yenu binafc?...
     
  15. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #15
    Nov 13, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Biblia imeandikwa kuwa mwanaume atamwacha Baba yake na mama yake na ataambatana na mkewe(kwa maana kuwa wataacha familia zao).
    Sasa wewe Chagua moja kuilinda ndoa yako au kumuendekeza shemeji.By the way sijui anakaa kwako? kama ndivyo fukuza.Tumia hata wazazi kuwaelezea ukweli na uwe muwazi kuwa huipendi tabia hiyo.
    Mfivha maradhi kilio humuumbua,hivyo take care ,hali hiyo si nzuri kwa vile mkeo anapaswa kukupenda wewe kwanza na sie mdogo wake,na ndio maana alikubali mkataba wa kuja kwako.
     
  16. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #16
    Nov 13, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama naweza kumuhadithia yote maana na hanei wangu anamiakili sana, ila huwa anatabia kumuhadithia yale makaraha ya burn, mfano kuchelewa kurudi, au kumaliza mshahara tarehe 4 na vitu kama hivyo. Usibaki chini maidia maana hawa watu maisha yao yote wamekuwa pamoja sitegemei ani trust mimi zaidi ya mdogo wake, ninacho kasirika hiyo tabia ya huyo dogo kushika bango kabisa hata kama dada kalegeza kamba.
     
  17. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #17
    Nov 13, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ahahahahah yaani kumbe hii ni my honey...lo! nilikuwa sijaelewa! mmmmmmnh! haya twende kazi!
     
  18. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #18
    Nov 13, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...doooh, hakuna exceptions ndugu yangu, msimamo ni msimamo tu popote pale. Una macho yako lakini kuangalia hutaki, yanini kujitia upofu? ...ukaribu wao "usikupofue!" hila unayotendewa.

    ...:) mkuu, nilishapenda na kutendwa ndio maana leo hii "...nikiona au kusikia unyasi nashtuka!"
     
  19. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #19
    Nov 13, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dawa ya moto ni ..............=mmege
     
  20. GP

    GP JF-Expert Member

    #20
    Nov 13, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    this will be a mistake of the year!, DONT EVER TRY.
     
Loading...