Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simon kisena tumkabithi Jiji aliendeshe.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by uporoto01, Aug 14, 2011.

  1. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Baada ya kumsikiliza Simon Kisena akipangua maswali huku na kule kama kipa wa Bacelona na kujiridhisha kuwa hatumii masaburi kufikiri na yuko fiti kumkichwa napendekeza jiji la dar libinafsishwe Simon akabidhiwe hisa asilimia 51 na manispaa 3 zibaki na asilimia 49.Sawa najuwa mtasema kuna sehemu kadhaa kijana kacheza faulo lakini nimempa kadi ya njano baada ya kugundua katukusanyia milioni 850 UDA toka Juni hazijaguswa ziko benki.
    Akifanikiwa kulinyoosha Jiji hili linaloendeshwa ki-saigon saigon mwaka 2015 tumkabidhi na Ikulu kabisaa.
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mods naomba kwenye heading pasomeke Robert badala ya Simon.
     
  3. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hana uzoefu wowote wa kufanya shughuli za usafirishaji na in particular usafirishaji wa watu(abiria).
    Hata hivyo bado hakunishawishi kwamba ni mtu anayeweza kuaminiwa,hayuko makini. Kuingiza pesa ya shirika kwenye account binafsi ya m/kiti wa bodi ni ushahidi tosha kwamba huyu bwana haaminiki na hawezi kuaminiwa na watu makini.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,238
    Likes Received: 5,536
    Trophy Points: 280
    Naona tapeli anapigiwa debe
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    uporoto01 una akili sana.mia
     
  6. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Robert Simon Kisena
     
  7. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    hivi inawezekana mtu asiye tapeli akampigia debe tapeli? Just curious!
     
  8. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    hivi inawezekana mtu asiye tapeli kumpigia debe tapeli? Just curious!
     
  9. M

    Marie Curie Member

    #9
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeshaingia line.jamaa ni mjanja sana.unaamini vipi maneno anayosema?yupo kibinafsi zaidi.waulize wauza Pamba alivyowachakanua kwenye kilo.Anachotaka ni maslahi yake yeye.Yuko tayari kwa lolote lile.Aligonga mwamba kwa Shibuda tu
     
  10. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mwita nimeiweka kiutani.

    Bwana mdogo angekuwa waziri wa nishati bajeti ingepita mara ya kwanza hata bila ya mkono wa Jairo hahaha! au unaonaje angekuwa msemaji wa ikulu waandishi uchwara wangeogopa kuuliza maswali.

    asante.mia.

    Nashukuru mkuu.
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mwita kwahiyo nami tapeli ? hapa ulitumia nini kufikiri hahaha!

    hebu pumueni kidogo huu ni utani tu.
     
  12. N

    Ngulyagwene New Member

    #12
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hamuwataji alionao huyo Robert au Simon vyovyote iwavyo I mean wakina Kapuya etc? Wizi ni wizi tu hata ukifanyiwa sugar coating
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Barvo for this stuff.....
     
  14. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,775
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Aisee naona tuwaite na barick na uranium tuiojadili kama ya kisena. maana leo tumeanza kufagia chumbani.
     
  15. m

    mtinangi5 Member

    #15
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vikampuni hivi vya kitapeli vina kawaida ya kutokulipa kodi za serikali za aina mbalimbali
    TRA wataogopa kuanika ulipaji kodi wake.
    Yeye mwenyewe atuambie toka ameanza kufanya biashara na uwekezaji wa mablioni ya pesa amelipa kodi shilingi ngapi?
    Kama ni mlipa kodi mzuri basi tunaweza kumwondoa kwenye utapeli kwa sababu msukumo wa kwanza wa kulipa kodi hufanywa na mwenye biashara kabla ya kukamatwa na TRA au kuwashirikisha TRA kukwepa kulipa kodi.
    Asijifanye yeye ni NET GROUP SOLUTION iliyokuja Tanesco kukusanya madeni kwa kusaidiwa na serikali na baadaye kuondoka na kiasi kikubwa cha pesa hizo. Mgawo wa umeme tunaouna sasa ni matunda ya Net group S.
     
Loading...