Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simon Group Wanyang'anywa U.D.A

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sr. Magdalena, Jan 10, 2012.

  1. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Balaza la madiwani Dar es Salaam lainyang'anya UDA Simmon Group kwa kuwa hisa ziliuzwa kijanja ujanja, sasa mchakato mpya utaanza baadaye, kwa sasa itaundwa bodi mpya ya UDA itakayoshikilia UDA kwa muda huu wa mpito.

    Cha kujiuliza ni je waliotuingiza mkenge, watapelekwa kwa pilato?
     
  2. L

    Luluka JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hawatafanywa kitu,huo ni ulaji wa watu.
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    zile pesa za mauzo ya UDA walizolipia kwa Idd Simba watarudishiwa?
     
  4. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hebu ngoja kwanza, kwan ule mkopo wa SGL kutoka TIB (5b) haukudhaminiwa na mali za UDA? Sasa itakuwaje?
     
  5. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    du...........!!!! na rasilimali zake vp....?
     
  6. c

    chipanga JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    ......patamu hapo!
     
  7. M

    Mkandara Verified User

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Waswahili husema mtu hujipima koti kulingana na mwili wake..
    Wanasema sana kwamba serikali haina fedha, sawa, badala ya kuwapa wawekezaji wa nje, hivi UDA ikiundwa kama shirika binafsi chini ya City kisha wananchi wenye uwezo wa kununua mabus nje wayalete na wajiunge na UDA kwa kuingiza mabus hayo ktk kampuni hii... Tutashindwa bado kuliendesha shirika hili?..
     
  8. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    ........... wakati mwingine ni papers tuu ziliwekwa mezani ! lazima uwe na "plan B"
     
  9. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Waliotuinguiza mkenge mi natabiri kuwa watapewa ubalozi nchi za nje au ukuu wa mkoa.

     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Tatizo siyo UDA kuuzwa kiujanja -ni sehemu ya tatizo tu- tatizo ni UDA kuuzwa kabisa. Jiji la Dar linahitaji a modern public mass transit system. Hivi ni gumu sana kulielezea au kulielewa hili?
     
  11. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wamenyang'anywa kivipi?..... court order?
     
  12. Patriote

    Patriote JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 1,579
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kiongoz usiwe kama mgeni, hizo zote ni movies/deals tu hao wakopaji walishajua hatma ya huo mchezo wa kuchukua UDA kihuni ili just wachukue mkopo then mkiwanyang'anya UDA mkopo utajicancel humo humo, mbona TIB ni kwao!!! Kumbuka nyuma ya hiyo deal yupo Iddi Simba na wezi wengine wa resilimali zetu. Mungu angekuwa mkali hii mijamaa angeiwasha moto mara moja chaaaaap tuisahau!!!!!!

    Kimsingi baraza la madiwani lisiishie kuirejesha UDA tu, tunataka kuona hatua zinachukuliwa kwa wahuni walioingia hayo makubaliano mana UDA haikwenda huko SGL yenyewe tu. Nadhan ufike wakati wezi wa taifa hili wasiichi kwa amani tena!!!!
     
  13. Patriote

    Patriote JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 1,579
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    You are very right! Na sababu kubwa ni kwamba wao ni miongoni mwa watu ambao wamethubutu kufisadi, wameweza though sio sana ila wakipewa the second chance, watasonga mbele......................CCM inaamini kuwa nchi yetu inahitaji wahuni/mafisadi/wezi wa rasilimali zetu kama hawa ili kusonga mbele!
     
  14. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ni uamuzi mzuri japo umechelewa
     
  15. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kuna taarifa kwamba Robert Kisena yule mmiliki wa simon group ameunguza masijala za UDA wiki mbili zilizopita kama juhudi zake za kupoteza ushahidi. moto huo inasemekana ni wa kupangwa kwa sababu maalum ya kuunguza nyaraka.
     
  16. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #16
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Screw them! Screw the people who try ti defend this corrupt regime!
     
  17. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,013
    Likes Received: 1,957
    Trophy Points: 280
    Na tunao TISS plus CID!!
     
  18. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kalakala zote za UDA zilizopo kurasini makao makuu Robert kisena kazivunja na kujenga maghala ya kuhifadhia pamba na maghala mengine kapangisha kwa kampuni ya bia TBL na makampuni mengine.
     
  19. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #19
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mkuu kwa kweli kuna mikoa na wilaya ambazo bado hazina wakuu na sifa mojawapo ni kuwa uwe umewahi walau kuwa na kashfa au kufanikisha deal la nguvu
     
  20. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,013
    Likes Received: 1,957
    Trophy Points: 280
    We are very Stupid!(including me)
     
Loading...