Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SimbaSC Mabingwa wa Kwanza wa Kombe la Urafiki 2012-13

Discussion in 'Sports' started by adakiss23, Jul 13, 2012.

  1. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    SimbaSC imekuwa klabu ya kwanza kunyakua kombe la urafiki baada ya kuibanjua AzamFC kwa Penati 3_1 baada ya kutoka 2_2 ktk muda wa kawaida. Shujaa wa Simba alikuwa nahodha Juma Kaseja baada kufuta penati 2 za Azam huku moja ikiota mbawa. Ni mwanzo mzuri kabla ya kombe ya Kagame kuanza kwani itakuwa imeongeza morali ya wachezaji 'imetia ndimu' kama watoto wa mjini wanavyosema. Viva Mnyama Viva Prof Milovan..

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  2. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    1. Hapo kwenye red sentensi hiyo itakuwa na mantiki tu endapo ZFA watakuwa wana'run short of fund kila mwaka na kuendelea na technique hiyo ya kutafuta fedha kwa kuandaa Kombe mbuzi na kuzialika team kubwa ie Yanga,Simba na Azam ili wapige hela kama walivyopiga this time...lkn kama mipango ya Rais mpya wa ZFA itakuwa endelevu na kuifanya ZFA kuwa na uwezo wa kusimama vizuri utaweza kuiita Simba kama mabingwa wa kwanza na wa mwisho wa hilo kombe la urafiki sijui ujirani ksbb haitakuwepo tena,this I can assure U Mkuu.
    2. Kitu pekee ambacho mnaweza kuendeleza kuweka record ni kukusanya hayo makombe Mbuzi sijui Mapinduzi Cup,sijui Ujirani wa karibu,sijui Mo Cup,Kinesi Cup n.k huku mkijipa moyo kuwa eti ni mwanzo mzuri...kalaghabaho
    2.
     
  3. B

    Baba Kiki JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 1,067
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160

    Haijulikani unachokipinga ni nini. Lengo lako ni kukanusha alichoandika mwenzio au kubeza ushindi wa Simba?
     
  4. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    mapovu yanawatoka sana watani
     
  5. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 3,023
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Mshindi amepewa zawadi gani mkuu au ni kikombe tu
     
  6. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    mlion 6 na laki3
     
  7. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nusu ya mshara wa niyonzima
     
  8. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kujiaibisha tu, kwa njaa waliokua nayo inawatosha sana
     
  9. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180


    CECAFA na KAGAME CUP je? Kwanini isiende somalia au southern sudan?

    Kwa timu iliyoacha wachezaji 11 ni mashindano ambayo yangejenga timu 'mpya' ya kwenda Kagame. Sasa tuone nani atanufaika na nini? Hayo unayoyaita ya mbuzi au ile mechi ya kirafiki ya 'kutengeneza' KARIBUNI KAGAME 1\2 Final
     
  10. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kutoana jasho hadi la m****ni kote kule zawadi ni 6.3M? they must be joking....kweli wajinga ndo waliwao...zidumu fikra za Viongozi wa team yangu kwa maamuzi yao ya busara ya kutopeleka chama kamili kwenye lile kombe la mbuzi lililokuwa la kuwanufaisha watu wachache
     
  11. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kumrudisha Kocha mkuu haraka,kusafirisha team hadi Zanzibar kucheza mechi kadhaa kisha kuirudisha team Dar kwaajili ya fainali kwa ujumla kusimamisha kila kitu huku wachezaji wakipigana kiume uwanjani nusura ya kuvunjana miguu kwa mashindano yenye zawadi ya Mil 6 na laki 3 ni sign za kutotumia akili zao vizuri,lkn sina shaka watakuwa wamejifunza kutoka kwa Yanga nina uhakika next time katika mazingira kama haya wakialikwa tena kwenye kombe la mbuzi kama hili lazima watapeleka team B katika mikakati ya kuikomaza kama ilivyofanya Yanga
     
  12. Rubuye123

    Rubuye123 JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,034
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    tu-goli twenyewe tutano tu,hadi leo tunakupa kiwewe!!..............hebu tulia bana,next time tutawafunga nne tu ili msipate sterss!
     
  13. M

    Masuke JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Zawadi ni milion kumi na mshindi wa pili milion tano, hiyo hela sio ndogo kama unavyofikiria, utaonaaje hiyo ndogo kwa mechi tano wakati Yanga mmecheza mechi 26 za ligi kuu mkaambulia milion 17 tu na kuweka dreva wenu rehani na mkashindwa kumkomboa na faini kibao walizopigwa wachezaji wenu hivyo mkilipa faini zote mnaweza kujikuta mnabakiwa hata na milioni nane tu ambayo ni ndogo ukilinganisha na tuliyopata sisi jana.
     
  14. M

    Masuke JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu mbona unaniangusha sasa na wewe, usiwe unaamini kila kitu japo chukua muda kupata habari toka vyanzo vingine, Zawadi ilikuwa ni milioni kumi na siyo 6.3M kama alivyoandika huyo jamaaa, fact inabakia kuwa fact na hakuna bias Azam wenyewe tuliowafunga wanajua Simba walichukua 10M sasa nyie ambao mlikuwa hata hamhusiki sijui hizo taarifa mmezipata wapi? kuendelea kuamini kwamba Simba walipata 6.3M ni kujilisha upepo.
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Hiyo ilikuwa tunisha mfuko njomba.
     
  16. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Milioni 10 na kikombe


    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  17. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huhitaji kuwa mtabiri kujua wewe ni shabiki wa Yanga a.k.a wazee wa TANO BILA.

    But usijali najua mmesajili wachezaji ambao ni wazuri magazetini but mkikutana na mnyama tu lazima mumfukuze mwenyekiti wenu mtae mchagua jumapili.

    Pole kaka maisha ndivyo yalivyo, sometime unajikuta uko sehemu ambayo haiko kivile (Team, Familia, Taifa, Kabila, Dini na n.k)
     
  18. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Si Yahoo alikuwa amenilisha "tango pori" mi niliamini alikuwa na taarifa from the reliable source vile mi sikuona haja ya kufuatilia details za mashindano yale ksbb to me mashindano yale yalikuwa sawa na ya Kinesi Cup,anyway hongereni Watani.
     
  19. M

    Masuke JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Sawa mkuu lakini siku nyingine kumbuka msemo kama huu, kitu kama huna uhakika nacho usikiseme, kama utalazimika kusema basi usiandike, kama utalazimika kuandika usisaini na ikitokea umesaini basi kiwe ni uhakika vinginevyo kitakuletea matatizo hasa kama kinadhalilisha watu wengine.
     
  20. Poriposha

    Poriposha JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tatizo wapinzani hawakubali matokea wao wamekali kuponda tu mfano huyu Anselm kwa kuwa yeye ni Yanga basi kashajijenge itikadi ya kuto kuikubali Simba hata ikifanya mazuri ndio maana soka letu linakuwa limejaa mdomoni lakini uwanjani hakuna kitu...Aaaaghrrrrrr TUBADILIKE
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...