Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simbachawene: Sitakubali kung’oka uwaziri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chenge, Jun 23, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    [TABLE="class: cms_table"]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #FFFFFF"][TABLE="class: cms_table"]
    [TR]
    [TD]Simbachawene: Sitakubali kung’oka uwaziri


    na Happiness Mtweve, Dodoma

    [​IMG][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [/TD]
    [TD="width: 140, bgcolor: #FFFFFF, align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD] [TABLE]
    [TR]
    [TD] NAIBU Waziri wa Nishati na Madini, George Simbachawene amesema hatakubali kung’oka katika wadhifa huo kwa uzembe, ubadhirifu, urasimu na ufisadi unaofanywa na wafanyakazi katika wizara hiyo, na badala yake atawawajibisha mara moja.
    Simbachawene alitoa kauli hiyo mjini hapa juzi alipokuwa akizungumza na wafanyakazi wa Shirika la Umeme Tanzania (TANESCO) Mkoa wa Dodoma.
    Alisema kumekuwepo na tatizo la baadhi ya watumishi kuingiza siasa kazini na kuharibu kazi, ili watu wengine wanaofanya vizuri waonekane hawafai baada ya kuibuka tatizo la nchi kuwa gizani na kuwalazimu mawaziri kutakiwa kujiuzulu na kusema kuwa hatang’oka madarakani kwa mtindo huo.
    Simbachawene alisema watumishi hao wamekuwa wakishindwa kutekeleza majukumu yao kwa uaminifu na kuibua mianya ya rushwa kwa kuwacheleweshea kuwaunganishia umeme wananchi kwa makusudi.
    Naibu waziri huyo alionekana kuibeza taarifa iliyotolewa na Meneja wa Mkoa wa TANESCO ambayo inaeleza mafanikio na juhudi zilizopatikana kutokana na utendaji kazi wao, ambapo alisema taarifa hiyo ni ya uongo na haina ukweli wowote ndani yake.
    “Nashangaa eti mnasema kuna mafanikio, hakuna lolote, mmelala tu, wala hakuna kazi mliyoifanya, siku tatu tu nilizokaa hapa Dodoma nimefuatwa na watu zaidi ya watano ofisini kwangu wakinilalamikia urasimu mnaoufanya huku wengine wakiwa wamekaa miaka miwili wakisuburi kuunganishiwa umeme bila mafanikio.
    “Hapo mnaweza mkajisifu mmefanya kazi kweli, tusidanganyane na tutaonana wabaya kama mtu atashindwa kusimamia kazi yake vizuri, lazima wananchi wapate umeme mpaka vijijini,” alisema Simbachawene.
    Alisema uongo wa taarifa ya meneja huyo unatokana na idadi ndogo ya wananchi waliounganishiwa umeme mkoani hapa, ambayo haiendi sambamba na idadi ya wananchi wenye mahitaji hayo.
    Pamoja na hayo, alisema TANESCO Mkoa wa Dodoma bado haijaenda sambamba na mabadiliko ya teknolojia na kuwataka wajiulize wamechelewa wapi kufanya mabadiliko hayo.
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Amefumaniwa huyu
     
  3. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,973
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 280
    ........kuna thread inasema kafumaniwa huyu.au nimechanganya majina!?
     
  4. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    laana za Mch. Msigwa zimeanza kufanya kazi
     
  5. M

    Malolella JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Josephat joseph ndo kaeumaniwa sio George Simbachawene.
     
  6. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Aliyefumaniwa ni Josephat Joseph Fisichamwene, naona mnachanganya majina.
     
  7. NG'OMBE

    NG'OMBE JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 362
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu alitakiwa mpaka sasa awe amelala muhimbili mochwali anasubiliwa kuagwa, kwa kitendo alichokifanya huko Singida, anabahati tu kuwa mwenye mke ni mpole, kama ningekuwa mimi haki yake ilikuwa risasi ya kichwa ili akaindalie makazi ccm yao huko kuzimu.
     
  8. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,443
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    hahaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    umechanganya kadoda,alofumaniwa ni Josephat Joseph,na si wazir wala mbunge wala naibu waziri
     
  10. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa mwenye mke amekosea, angem-gecha usoni, iwe alama nzuri ya uzinzi wake milele amina.
     
  11. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    JF mbona mnatuchanganya: thread moja inasema ni simbachawene nyingine ni Josephat Joseph Fisichamwene. Ipi tuiamini?
     
  12. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kaongea maneno hayo juzi na jana kafumaniwa kweli dunia tambala bovu leo unavaa suti kesho kaniki.
     
  13. s

    simon james JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnzinzi!
     
  14. d

    deadman New Member

    #14
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ebooo sikafumaniwa huyu au????
     
  15. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alipokuwa gesti alibadili jina.
     
  16. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,799
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    sie yeye bwana mnatushutua,bado anakiporo chakutojiuzuru kwa uzembe
     
  17. R

    Ruppy karenston JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haha uko sahihi kabisa
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,824
    Likes Received: 5,177
    Trophy Points: 280
    Umeshafumaniwa sasa tunasubiri kauli yako!
     
  19. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    sasa JF imekuwa kichwa cha stupid thinkers na genge la wazushi mbona mara twaambiwa kafumaniwa mara tena hajiuzulu
     
  20. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #20
    Jun 23, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    zinziji limefumaniwa
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...