Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simbachawene ndani ya baraza la Mawaziri!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kassim Awadh, May 3, 2012.

  1. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Taarifa under the carpet ni kwamba mbunge wa Kibakwe Simbachawene ameingia kwenye baraza jipya la mawaziri litakalotangazwa muda c mrefu!
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,351
    Likes Received: 1,039
    Trophy Points: 280
    Huyu kamanda namkubali. Wacha tu nitose shilingi yangu hapo.
     
  3. K

    Kanundu JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 891
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu!

    Kweli mna moyo wa chuma. Hivi ni nani msafi ndani ya Chama Cha Mafisadi kiasi kwamba mna matumaini makubwa kiasi hiki?

    Huyo mteuaji mwenyewe anashindwa amuweke nani maana akiaangalia wote ni wale wale. Kwamba ana fanana nao!!!!!!!!!!!
     
  4. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,185
    Likes Received: 1,422
    Trophy Points: 280
    Jamani hizi Swaga za baraza zitaisha lini? kwa nini msiache likatangazwa kuna haraka gani??
     
  5. o

    omongoreme Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mwenye mamlaka ya kuteua kapata kigugumizi manake magamba wote akiwafanyia vetting hawafai
     
  6. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ni huyu au serukamba aliyesema watu wasipotii amri ya polisi watawashwa risasi?
     
  7. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mhhhhh, sidhani kama anaweza kuteua mawaziri wawili toka Mpwapwa, au mie ndo nachemka kuwa naibu waziri wa fedha pia anatoka mpwapwa!
     
  8. Y

    Yetuwote Senior Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo mzuri kihivyo. Hataweza kwenda nje ya mfumo uliopo, ambao ndo kikwazo. Zaidi anapenda kujipendekeza na kujikweza. Ulisikia mchango wake katika mjadala wa mswada wa katiba mpya?
     
  9. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180

    Waziri wa Posho M. Mkullo ni kutoka Kilosa Morogoro

    Hakuna msafi katika CCM



    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  10. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nani kakuambia? lkn jipeni moyo mtashinda
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Huyu huyu kwa kauli yake alisema ni kheri raia wafe kuliko polisi kujeruhiwa au kufa!
    Akimaanisha raia kupigwa risasi ni sawa tuu
    Nakumbuka aliposema hayo na miwan yake usoni
    Huyu huyu leo awe waziri kazi tunayo
     
  12. L

    LOVI MEMBE JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    labda Teu anamwaga unga unajuaje?
     
  13. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    Mwigulu vip? nae yumo? nijiandae kuhama nchi mimi
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,777
    Likes Received: 4,644
    Trophy Points: 280
    Huyu tunacheza naye Pool, akipewa wizara yenye utamu basi Matola na mimi ni heri nijiunge na kundi la wahujumu uchumi, siwezi kutoka kapa huyu jamaa akipata Wizara tamu.

    Maana kilichobakia sasa hivi ni kugawana kwanza kilichopo otherwise utajikuta kila siku wewe watoto wako ndio wanarudishwa nyumbani kwa sababu hujalipa school fees.
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Japo si wa itikadi yangu, pamoja na kwamba alipa four ya 28 Olevel Namkubali sana. Amewapita hata magamba wenye degree
     
  16. L

    LOVI MEMBE JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    cv yake vipi .mkumbuke utendaji si ujanja wa kuunganisha herufi za kiswahili ila ni weledi wa uongozi. sasa kama kaishia ftc ataongozaje wizara huyu. sasa watu hawatosoma tena . maana ukiwa na cheti tu tayri waziri. inakera na kukatisha tamaa
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu hiyo sikuisoma
     
  18. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2012
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja na kwamba CCM imeoza kwa ufisadi na wizi wa mali za umma bado kuna wachache ni wasafi. Hata hivyo, tatizo kubwa ni JK mwenyewe. JK ni fisadi na mwizi wa mali za umma, kwahiyo hata baraza la mawaziri libadilishwe mara mia halitakuwa effective kwasababu kikwazo ni JK mwenyewe. Anatakiwa kubadilika kwanza yeye ndio mawaziri wataogopa! Nchi gani hii kila kukicha tunaongelea utendaji mbovu wa baraza la mawaziri? To me, Kikwete ndio anapaswa kuona aibu kwa mabadiliko ya mara kwa mara ya baraza la mawaziri kwa kuwa ni yeye aliyewateua. TISS nao hawamsaidii kabisa JK, badala ya kufanya kazi zao kwa weledi wanajiingiza kwenye siasa za makundi za CCM, hawa nao inabidi awaangilie kama anataka kuwa na serikali imara!!
     
  19. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    FISI~CHAWENE sio SIMBA
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,777
    Likes Received: 4,644
    Trophy Points: 280
    Jamaa yuko Udom anaongeza Elimu, kutokana CCM kuwa na Wabunge wengi Vilaza huyu anafaa kupewa Uwaziri, sisemi hivi kwa sababu ya kufahamiana naye ila jamaa ni Gentleman ambaye akipewa fursa anaweza kulitumikia Taifa, nadhani hata akiwaga Mwenyekiti wa Bunge huwa anamzidi hata Spika Makinda kwa kuliendesha Bunge.
     
Loading...