Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simbachawene issue ya ulimboka imekuokoa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by massai, Jun 29, 2012.

  1. m

    massai JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jahkaya alisema ni upepo tu utavuma na utapita na leo hilo linaelekea kudhihirika kwani media zote zimejikita kwenye issue ya mgomo wa madokta na tukio la majasusi ya serekali ya sisiemu kumvamia na kumdhuru jemedari doctor wa ukweli ULIMBOKA.alijitahidi sana siku za mwanzo kuizima kashfa iliyokua ikimuandama ya uzinzi na kama ilivyo anaelekea kushinda alakini iko siku ukweli tutaubaini kwani ukweli huwa unaishi na ungo kamwe hauna maisha.
     
  2. Litvinienko

    Litvinienko JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha umbeya.
    Ya simbachawene ilikuwa udaku.
    Stick on the serious issues. Hili jukwaa si la udaku
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,275
    Trophy Points: 280
    Your not serious
     
  4. b

    bgmy Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni uzushi...watanzania ni watu wa ajabu sana ..mnapoteza muda mwingi kulumbana ktk mambo ya kipumbavu na kijinga...mtu amshasema mwenyewe na wengine tumefanya uchunguzi wa kina sio kweli mheshimiwa kupatwa na tukio lile....siye yeye ila kuna mfanyabia ndiye alipatwa na tukio na amefanana naye,na pia hata yeye afikia hapo hotelini...mmezusha na kuzusha kila pembe ya nchi ili iweje sasa...na umeata kitu gani kwa uzushi usio na maana???? acheni Ujinga
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mbona mapovu yanawatoka hivyo!? Mleta thread kasema ukweli utadhihiri na uongo hauna maisha. Tusubiri kama ni uongo ili waumbuke, kama ni ukweli basi yeye SC ndio aumbuke. Naunga mkono hoja!
     
Loading...