Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simbachawene anafaa kuwa naibu spika au spika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Meck, Jun 13, 2011.

  1. M

    Meck Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jamii nimefuatilia kikao cha bunge jioni hii na nilichogundua kikubwa ni kuwa mwenyekiti wa bunge ambaye pia ni mbunge wa kibakwe ambayo ni moja ya majimbo wilayani mpwapwa mkoa wa dodoma mheshimiwa george simbachawene ana upeo mkubwa wa kuliongoza bunge na anazifahamu kanuni vizuri,pia ana uwezo wa ku control na hana hasira wala jaziba na hampendelei mbunge kwa itikadi za chama,mlioangalia mnasemaje juu ya hili?
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    no! umemwona alivyokuwa na hasira wakati kafulila ameingilia pale??nafikiri jazba sio nzuri kwenye shughuli kama ile,
    kwa mtazamo wangu hafai kabisa kukalia pale.
     
  3. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    olesendeka angefaa hyo nafasi
     
  4. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimempenda hasa mara kwa mara alivyowarudisha wabunge kwenye hoja iliyopo hasa kwa wabunge wa ccm ambao wamejaa maneno ya blabla ya kusifiana na kupongezana badala ya kushusha material ya kuboresha au kukazia maudhui ya mpango. angeruhusu mjadala wa hoja ya zambi pangechimbika - katumia busara kubwa sana huyu mtu.
     
  5. Rocket

    Rocket Senior Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kijana anajitahidi tumpe mda naye tuone speed yk
     
  6. Kingvictor87

    Kingvictor87 Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 25
    ah co kiivo!sema nimefurahishwa na hoja nzuri toka kwa mbunge wa mbozi magharibi,na mh tundu lisu!,daaah mrema anazeeka vibaya sana hajanivuta kwa yote aloyasema.
     
  7. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Siwengine hatujabahatika kuangalia huyo zambi kafanyejee? Tujuze kilicho tokeya tafadhali
     
  8. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Simbachawene ameendeleza yaleyale ya kuonyesha upendeleo kwa CCM ila nimempenda hana jazba yuko social na anaweza ku- balance emotion zake. Control kwa kweli siyo kubwa. Tatizo kubwa ni biassness kwa CCM au kupendelea hoja za kukandamiza upinzani kama alizotoa mzee wa Kiraracha.
     
  9. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,058
    Likes Received: 882
    Trophy Points: 280
    Tena anazeeka ubongo, anatia huruma..
     
  10. M

    Mhombo.S.G New Member

    #10
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mrema ataanguka kwa kupewa changamoto na Chadema
     
  11. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ana bar yake kule vingunguti nimewah pata naye, mchesh na ver gentle
     
  12. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,892
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Yaani huyo jamaa akiwa spika anaweza kuwa wa kwanza kuanzisha ngumi! Mmasai huyo ngumi iko mkononi!
     
  13. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Anajitahidi lakini siku hizi sina imani na magamba ya aina yoyote!
     
  14. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hönestly nimeipenda. Anajitahidi sana. Ni bora kuliko wote pale kwa spika wa sasa!
     
  15. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Alifanya kazi kwa karibu sana na SIX last term
     
  16. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Mie aliniudhi aliposema Kikwete kwakuwa ni rais basi ni kiongozi wa kila kitu ktk nchi! Alichemsha..
    Aliwashushua vizuri january makamba na Mchemba walipoleta ushabiki wa kipuuzi!
     
Loading...