Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba, Yanga na Azam zitavuna kwa kile walichopanda!

Discussion in 'Sports' started by daniel don, Jul 16, 2012.

  1. daniel don

    daniel don Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Timu zetu zinazoshiriki michuano ya Kagame simba, Yanga na Azam bado zimeshindwa kutuonyesha kama zilikuwa
    kwenye Maandalizi ya kutosha ya michuano mikubwa ya Afrika Mashariki na Kati na badala yake wageni ndio wanaone
    kana kujiandaa vilivyo kana kwamba ni wenyeji..Siku zote watu huvuna kile wanachopanda, Tunazitakia kila heri timu zetu ziweze kubakisha kombe nyumbani.
     
  2. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,884
    Likes Received: 433
    Trophy Points: 180
    wamezoea kununua ubingwa wakienda international inakuwaga aibu... tusubiri labda mechi zinazofuata watanunua marefa
     
  3. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mi nilikuwa na imani sana na Washindi wetu wa kwanza na wa pili wa Kombe la ujirani mwema,ksbb walikuwa wameyatumia mashindano yale kama sehemu ya maandalizi ya hii michuano ya Kagame,kumbe 0 kabisa
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Lamba lamba nae alikamatwa?Duu hatari.
     
  5. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    mpira wa magazetini ndio athalri zake c tunaona mpira wa england.
     
Loading...