Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba yaifanyia mauaji Prisons

Discussion in 'Sports' started by Babuji, Jan 28, 2009.

  1. B

    Babuji Senior Member

    #1
    Jan 28, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TIMU ya soka ya Simba imeweza kuendeleza ubabe katika Ligi Kuu ya Tanzania Bara baada ya kuifunga Prisons ya Mbeya mabao 3-1 katika mchezo uliomalizika dakika chache zilizopita katika uwanja wa Taifa, Dar es Salaam.

    Kona iliyochongwa na beki Ramadhan Wasso katika dakika ya pili ya mchezo huo iliweza kuunganishwa vyema na Ramadhan Chombo ‘Redondo’ na kuiandikia Simba bao la kwanza katika mchezo huo.

    Baada ya kuingia kwa bao hilo, Prisons walikuja juu na kufanikiwa kupata bao katika dakika ya 27 lililofungwa na Yona Ndabila baada ya kuiwahi pasi ya Osward Morris na kufunga kirahisi.

    Simba ilipata penati katika dakika ya 30 iliyofungwa vizuri na Mussa Hassan ‘Mgosi’. Bao hilo lilidumu hadi mapumziko.

    Simba waliopata bao la tatu katika dakika ya 57 lililosababishwa na raia wa Nigeria Izuchukwu.

    kocha wa Simba Patrick Phiri alifurahia ushindi huo kwa kusema; “Vijana wangu wameanza kunielewa”.

    Habari zaidi NIFAHAMISHE dot com
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ni ajabu maana sijawahikusikia marehemu ana kesi ya kumuua marehemu.
    Sasa hapa leo kuna kesi ya marehemu mnyama kamuua marehemu mfungwa:D
     
  3. B

    Babuji Senior Member

    #3
    Jan 29, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Babu utakuwa unatania kuiita simba marehemu!
     
  4. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Simba yaani kushinda leo tu kero tupu! Mbona mna tofauti za pointi karibu 20 na Yanga!

    Team nayoihofia Ni Kagera Sugar..ajabu nao wamelala 2-0 kwa Toto Africa kule Kaitaba!

    Hakuna wa kumkaribia Yanga!
     
    Last edited: Jan 30, 2009
  5. A

    Amwanga JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2009
    Joined: Jan 11, 2009
    Messages: 292
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Yayaya Yeboyebo mwaka huu hana mpinzani kwa kweli, Mnyama simba ni sawa na mtu alie pata division four kwnye darasa la watu wenye division one , then wakatangazwa wamefaulu, lakini division four ni sawa na msindikizaji tu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1
     
Loading...