Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba wawaaa Dar mpaka Harare

Discussion in 'Sports' started by Lukwangule, Mar 19, 2010.

  1. L

    Lukwangule Senior Member

    #1
    Mar 19, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SIMBA ya Dar es Salaam inayoshiriki michuano ya Kombe la Shirikisho, leo imeifunga Lengthens ya Zimbabwe bao 3-0 katika mchezo mkali na wa kusisimua ulifanyika mjini Harare,Zimbabwe.
    Hadi mapumziko Simba ilikuwa mbele kwa mabao 2-0.
    Timu hiyo ambayo Jumapili ilitwaa ubingwa wa Tanzania Bara ilionekana kupania mchezo huo kwa kucheza kwa nguvu zaidi kiasi cha kuwapa wakati mgumu wenyeji.
    Wafungaji ni:
    Dk ya 32 mfungaji akiwa Mohammed Banka, kisha dakika 36 Mussa Hassan 'Mgosi'.Mohammed Kijuso alimalizia karamu ya magoli
     
  2. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu tunashukuru sana kwa taarifa hizi tamu. Lakini nafikiri kuna thread ya Simba ambayo inaendelea huko. So tunaomba moderators muunganishe hizi.
     
  3. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    Waje na hapa tuwapige mengine ya kutosha tusonge mbele. Mnyama anatisha bana wacha kabisaaaaaaaaaaa
     
Loading...