Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba wanataka kufungua kesi dhidi ya tanesco

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Lighondi, Jul 12, 2011.

  1. Lighondi

    Lighondi JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kuna tetesi zisizothibitishwa kwamba Simba Sports Club wanataka kuwashtaki Tanesco kwa kuvunja moja ya kipengele kikuu (major term) cha mkataba. Kwa mujibu wa mkataba wao Tanesco walitakiwa kukata umeme dakika tano kabla ya mpira kuisha endapo Simba ingekuwa imefungwa ili ikibidi gemu irudiwe siku nyingine. Japo kwa kufanya hivyo ingeleta gharama nyingi zisizokuwa za lazima kwa TFF. Lakini Tanesco waliamua kukata umeme baada ya mpira kuisha na timu hiyo ktunukiwa ushindi wa pili.
    Viongozi wa timu wako kwenye maandalizi ya ku-file kesi!

    Wanasheria vp hapa jamaa wanaweza kushinda kweli!!
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,341
    Likes Received: 9,031
    Trophy Points: 280
    Udaku mwingine hauna kichwa wala miguu!
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Watafanikiwa tu,maana mtaalam wa vipengele-Rage yupo.
     
  4. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Meneja mshabiki wa Yanga, we sema aliamua kufanya hivo huenda kwa sababu alimega hela za Simba.
     
Loading...