Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba wanapogeuzwa nyanya na vidume! Huu ni ushujaa au zaidi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpayukaji, Aug 27, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. MWILI NYUMBA

    MWILI NYUMBA JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 819
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Nilifikiri Simba wa BAKWATA maana na yeye kawa Nyanya kwa kidume Ponda Issa Ponda.
     
Loading...