Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

simba wamezoea kukanyagwa -wazee wa yanga.

Discussion in 'Sports' started by white wizard, Oct 30, 2012.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    kumbe hawa wazee wa yanga ni wahuni sana!juzi mtangazaji za chanel 5,patric aliwatembelea makwao akashangaa kukuta makochi na mazulia wanayo2mia makwao yana rangi nyekundu!akawauliza kulikoni mmekuwa mstari wa mbele kukataa logo ya vodacom yenye rangi nyekundu wakati majumbani mwenu mnazo?wakamwambia hapa tumeweka kwenye masofa ili tuwakalie!na mazulia ili tuwakanyage,kwani wamezoea kukanyagwa na sio tuwavae!
     
  2. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,716
    Likes Received: 9,421
    Trophy Points: 280
    Hao wazee hamnazo kweli! mbona hiyo ya kuwakalia ndio hatari zaidi? haina tofauti na kupakatwa.
     
Loading...