Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba waendeleza usajili wa kihuni

Discussion in 'Sports' started by ndomyana, Aug 6, 2012.

  1. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Leo kunahabari za kuaminika na kuenea katika vyombo vya habari na kudhibitishwa na yeye redondo ni kusajiliwa kwake na timu ya simba akitokea azam.

    Redondo anadaiwa kubakiwa mwaka1 na mkataba wake na azam na simba wamemsajili bila ruhusa ya wao azam.
     
  2. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni kawaida yao,lkn Azam wamewaambia wawahi mapema kuchukua fuba lao Mil 20 walizomtangulizia out of deal nzima ya 30 Mil vinginevyo wataingia hasara kama waliyoingia kwa Jeba...Rage na Kaburu ni watu wazima sasa hawana budi kuacha mambo ya kihuni
     
  3. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,313
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Hayawausu,ndo zile tano bdo znawasumbua?
     
  4. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ndomyana na Anselm hamtaki??? Kikosi kinasukwa sasa ili kama awali mlilambishwa 5-0 safari ijayo mlambishwe 8-0.

    Usajiri wa kihuni kuzidi ule wa kumtorosha Yondani kwenye Kambi ya timu ya Taifa tena usiku!!????
     
  5. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hadhi yetu ya africa mashariki na kati endeleeni na makombe yenu ya mbuzi nyie,. Simba mkistukiaga nyingi hamrudingi uwanjani afu zile 3-0 za pale kilumba za bila penat hajaludisha
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    safari hii yanga tuna watandika kumi..chombo karibu nyumba
     
  7. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Goli tano si mchezo, watu bado wanaweweseka
     
  8. Jayonepey

    Jayonepey JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
  9. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Rage ndio alipowalogea, jueni ile yanga ya nchunga ya sasa ya bilionea manji tutakusanya ndoo zote mwaka huu, mkinunua penay si tunanunua goli
     
  10. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Safari bado mnayo wana-Yanga; mlipoona Simba ya Kagame Cup mkafikiri ndo usajiri umeisha! shauri yenu.
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    hahaahahahaaaaa...crush bana..mumeshindwa na azam mtaiweza yanga? Mia
     
  12. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Crash vp mkutano wenu wa jana bajet ya penart ni shi ngap mwaka huu??
     
  13. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ''ndomyana'' sijui Manji akigoma mishahara ya kulipa wachezaji wenu itatoka wapi; jamaa kawashika pabaya kwakweli duh.
     
  14. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    yanga ilizaliwa mwaka1935 Manji kazaliwa 1960's, apo tafakali jibu.

    Au tukishindwa kabisa titaombea mchezaji mmoja afe ili tupate rambirambi then tutakula na kitachobaki tunalipa mishahara
     
  15. Duzente Siqwente

    Duzente Siqwente JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yangaaaaaaaa imara daima nyuma mwikooooo mliiiona ndoo mjengoni
     
  16. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wameona wamebaki kutoa mimacho uwezo wao hauvuki mipaka ya nchi, anaebisha aje na vielelezo ambavyo vinonyesha simba ashawai beba ndoo nje ya tz
     
  17. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Namuonea huruma sana ngasa,siku tukiwagalagaza tu,yeye atakuwa mbuzi wa sadaka.
     
  18. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #18
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mrudishe pesa ya rambirambi,mna laana nyie.!
     
  19. b

    boby v Member

    #19
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndomyana kwanza wewe sio raia jina tu linakusuta na wenye jina kama lako ni wanyarwanda na kongo, sasa wakongo wanajulikana kwa kuwa tegemezi yan vilaza, na ndomana ukaipenda yanga kwa vile ni vilaza wa manji (tegemezi) kweli nimeamin cku yanga ikishinda gongo, mbege, komoni na tembo zote huisha kwa shangwe, uwezo wa kunywa haineken hamna.
     
  20. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #20
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Usiwaite yanga waite wabunge wa viti maalumu
     
Loading...