Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

simba wachawi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mbea sana, Mar 4, 2012.

  1. m

    mbea sana Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni kuishangilia hii timu,Mpira wa kibongo uchawi,mmeshinda usiku kucha kupanda mayai visa,simba wachawi,magoli yenu ya kimagilini sana
     
  2. m

    mbea sana Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimefungua hii account kuwapa umbea wa town,mimi mototo ya mujini,kaeni chonjo
     
  3. angedizzle

    angedizzle JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 60
    ndo upeo wako ulipoishia????
     
  4. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,460
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    duh.!kweli akili ni nywele kila mtu ana zake..ila we una kipara..
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,665
    Likes Received: 2,994
    Trophy Points: 280
    Huwezi kumjua mchawi kama na wewe sio MCHAWI
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duh,nakuonea huruma kama bado uko kwenye ulimwengu wa watu wanaofikiri hivyo vituko unavyosema.yani umekurupuka huko uje kutueleza hayo nakusikitikia sanaa poleeee!
     
  7. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Acha kuamini imani potofu wewe...Kiyovu wamezidiwa kiwango tu kwa sababu si wakali kihivyo.
     
Loading...