Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba wa kifanya mazoezi uwanja wa setif algeria

Discussion in 'Sports' started by bemg, Apr 5, 2012.

  1. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    SIMBA kesho inashuka kwenye Uwanja wa Mei 8, 1945, jijini Setif, Algeria; uwanja ambao una historia ya kipekee nchini humu.
    Tarehe 8, Mei mwaka 1945, majeshi ya Ufaransa iliyokuwa ikiikalia kimabavu Algeria yaliua wananchi kati ya 6,000 hadi 45,000 wa Setif katika mapambano yaliyofanyika mjini humo.
    Uwanja huo wenye uwezo wa kubeba watu 30,000 ulibadilishwa jina wakati huo na kupewa jina hilo la tarehe –kwa kifaransa Stade Mai 8 1945, kwa heshima ya watu waliopoteza maisha siku hiyo.
    Mauaji hayo ndiyo yaliyosababisha timu ya Setif kubadili rangi ya jezi zake kutoka nyeupe na kijana na kuwa nyeusi na kijani –nyeusi ikiwa na maana ya kuomboleza maelfu hayo ya watu waliouawa siku hiyo.
    simba sport club website

     
  2. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Asante kwa kipande cha historia,
    Kila la kheri Simba
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Nitafurahi wakishinda, Ila nitafurahi zaidi kama wakitolewa!! All the best watani wa jadi!
     
  4. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ni bora ufikirie bendera ipi itapeperushwa huko Algeria kabla ya kuweka utani wa jadi mbele
     
  5. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hahaha watani bana, nimesikia Rage anasema kuna baridi sana wachezaji watakuwa wanapewa kahawa wakati mechi inaendelea, si ndio kutafuta kuwaumiza matumbo waanze kuendesha?
     
  6. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    baridi ni kali mtani whether ya leo ni nyuzi joto 9.Wakati makambo kuna nyuzi joto 20 kwa kipimo cha leo
     
  7. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mwenye taarifa tafadhali...mechi inapigwa saa ngapi au kama imeanza matokeo vipi?
     
  8. Jayonepey

    Jayonepey JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    mechi inaanza saa mbili kamili saa za tz
     
  9. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  10. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
Loading...