Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba vs yanga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Maga, Nov 2, 2009.

  1. T

    The Maga New Member

    #1
    Nov 2, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imengundulika kuwa waamuzi wa mchezo uliochezwa jumamosi kati ya Simba na Yanga hawakuwa na njama za kuikandamiza timu yoyote, ila tatizo ni viwango duni vya waamuzi wa soka. Na tatizo hilo ni la kimataifa, hivyo ieleweke kuwa si hapa nchini tu bali hata kwa nchi zilizoendelea kisoka. Hivyo basi tunawaomba wananchi wasichukulie hilo kwa misingi waifikiriayo.
    Mungu Ibariki Tanzania, Mungu ibariki Soka!
     
  2. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii ni brking news?
     
  3. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Dah!!!,hizi Breaking News sasa zimezidi jamani
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Ni breaking news kweli hii! Si unaona ilivyovunjika?
     
  5. B

    Bwamdogo Member

    #5
    Nov 2, 2009
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu nyoosha maelezo, tatizo ni u-simba na u-yanga tu! ikifuatiwa na rushwa!
     
  6. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    breaking news kweli!!??
     
Loading...