Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba Vs Yanga kesho tujadili!!!

Discussion in 'Sports' started by Sajenti, Oct 30, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Wajameni najua wengi wetu na hasa wale mashabiki wa timu hizi mbili sio siri wala nini tuko na kimuhemuhe cha kutaka kujua jinsi mpambano utakavyokuwa hapo kesho pale National Stadium..hebu wakati tukielekea kuianza week end tujadili huu mpambano wa hizi timu. Kwa mtazamo wangu naipa nafasi kubwa Simba ya kuibuka na ushindi kwa kuzingatia sana rekodi yao nzuri ya kushinda mechi 9 walizocheza ingawa hii inaweza isiwe kigezo cha moja kwa moja kwao kupata ushindi lakini kwa mtazamo wa kiutalaamu hii ndio timu bora. Yanga najua ina wachezaji wazuri ingawa kimizania hainishawishi kuipa nafasi sana ya kushinda. Najua soka ni dakika 90...Utabiri wangu Simba 2- Yanga 1
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    UKistaajabu ya Musa utayaona ya ..... we subili kama kesho hamjatoka vichwa chini
     
  3. k

    kisikichampingo Senior Member

    #3
    Oct 30, 2009
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Phiri ameahidi ushindi mfululizo mechi 10.Hadi sasa imecheza mechi 9, inayokuja mnaijua.
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kesho rekodi inatibuliwa na watoto wa Jangwani wapo full mzuka
     
  5. M

    Msindima JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hapa kwenye hii mada ngoja niwe msomaji tu nione mashabiki watakavyo bishana
     
  6. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,561
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Simba 3 yanga 0
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yanga 1 Simba 0
     
  8. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Fidel unajua hata yule mzungu wenu golini nadhani amepoteza confidence kabisa sijui kwa kuwa amesiki Kondic anaondoka amepata mcheche!!! Kwa kweli nina uhakika mnyama atawafanya vibaya...Invisible unasemaje Mkulu!!!
     
  9. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Na siku hizi yale mambo yenu Yanga ya kuparamia ukuta eti mnaogopa kupitia milangoni sijui safari hii mtatua na helikopta au vipi...naonea huruma sana.
     
  10. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mafisadi kesho hawatoki, Wekundu 4 Yebo Yebo 0
     
  11. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mpwa uswahiba wako na masa kumbe uko kwenye mambo mengi.
     
  12. k

    kisikichampingo Senior Member

    #12
    Oct 30, 2009
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Enzi hizo:
    1-Mackenzie Ramadhani
    2-Mavumbi Omari
    3-Twaha Hamidu
    4-Deo Njohole
    5-George Masatu
    6-Iddi Selemani
    7-Zamoyoni Mogela
    8-Malota Soma
    9-Hamisi Gaga
    10-John Makelele
    11-Raphael Paul

    Kwa hisani ya issamichuzi.blogspot
     
  13. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2009
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Goooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
     
  14. M

    Middle JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2009
    Joined: Feb 7, 2007
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Simba 3 Yanga 1 na Mohd Banka ndio atakaye wafunga kesho
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Mkuu mi ngoja niwe fair kidogo. Napunguza lako moja nampa jamaa yako. Kwamba sasa itakuwa Simba 3 Yanga 1
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Matokeo ya kesho yatategemea nani ametoa pesa (atakayehonga) zaidi!!! Simba ua Yanga!!
     
  17. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,467
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Nemens
    Mtendamema
    Mkapa
    Mwesa kiwelu
    Kabunda
    issa athuman
    Sure boy
    ......
    ......
    ......
    ......
    ......

    Simba koko anakalishwa kwenye kibao cha mbuzi huku tumemtanda ushungi, kucha zake tumempaka hina yaani mpk rrraha...
     
  18. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Homeboy pole sana.........! Kwa kiwango ambacho mnyama anakionyesha sahivi, nawapa nafasi kubwa sana Simba kuibuka na ushindi........! Poti soka la bongo si kama la Ulaya Liverpool vs Manu...Liver akiwa chini ya kiwango, kukurupuka na kumndunda Manu...hapa kwetu sio......!

    Kesho homeboy (Fidel) kichapo unacho....ha!ha!ha!ha!ha!ha!aaa
     
  19. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,467
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    The late Said Mwamba Kizota unforgetable heroe and star of all season, we are with u...Dar Young African Fans
     
  20. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkuu kesho hutoki, tumewaonea huruma 3-0! Eeeh Kidedea!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...