Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba vs Yanga April 19, 2009

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, Apr 18, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    habari zilizotufikia hivi punde zinasema yule mzee wetu wa kutabiri sheikh yahaya hussein ameitabiria ushindi timu ya yanga kwa mabao 2-1 huku mchezaji mmoja kutolewa kwa kadi nyekundu bila kutaja upande gani;kwenu msimbazi mganga wenu amesemaje:;;;
     
  2. Saikosisi

    Saikosisi JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2009
    Joined: May 4, 2007
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    SIMBA oyeee ...
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    mzee kapona huyu maana ilikuja taharifa humu jamvini kwamba mzee kautema na iltangazwa misikitini duuuuu
     
  4. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,612
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    na iwe kweli
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    leo ataumbuka na utabiri wake.... mvua imeshanyesha Dar asubuhi asubuhi, dalili kubwa kwamba lunyasi ni kicheko leo
     
  6. Amosam

    Amosam Senior Member

    #6
    Apr 19, 2009
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mpira si maneno ni vitendo,we nenda Taifa ukajionee mwenyewe ipi pumba,chuya na hata mchele.Unamkumbuka Dr.Kajura 1992 alitabiri Yanga kufungwa na Simba 2-1 matokeo yakaja Yanga 3 Simba 1,huyu Kajura hadi leo kapoteza umaarufu.
     
  7. Killuminati

    Killuminati JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2009
    Joined: Apr 24, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Na mimi Killuminati natabiri kuwa kama haitashinda Simba basi itashinda Yanga for sure!!.....Sheikh Yahya tupo wengi kama ndio hivyo!! Ha ha ha
     
  8. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Nasikia mchezo wa simba na yanga huwa unabadilika kila muda kutokana na wataalam wanavyouchezesha kabla ya game nawakati wa game....sijui ukweli wake ila hata ndani uwanja huwa wanauchezesha....na kubadili matokeo muda wowote....
     
  9. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,612
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    Duh safari hii waganga wa Yanga wameshindwa kuzuia mvua basi tumekwisha nakumbuka ile game ya kwanza lilitanda wingu la mvua lakini jamaa wakafight kuzuia mvua haikunyesha
     
  10. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2009
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mliopo national stadium tupeni taarifa tafadhali
     
  11. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Uwanja wa Taifa umejaa almost to full huku mashabiki wengi wakiwa wa Simba. Wachezaji ndo wanaenda kuvaa nyuzi zao vyumbani baada ya kupasha. Leo kazi ipo maana naona Simba wamepania kweli kweli.
     
  12. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    We will be underway soon, the wether is cool and the game is scheduled to kick off at 1615 EAT
     
  13. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yanga are in all green jerseys wirh yellow stripes and Simba in their traditional all while and white stripes as the teams are coming out of the tunnel. Yanga will be without their inspirational winger Mrisho Ngassa who is on trials with West Ham united...oh my, Simba are without their key striker Mussa Hassan Mgosi.
    The game is underway here in Taifa.
     
  14. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yanga wameeanza kwa kazi Ambani atoa krosi toka winga ya kulia lakini kipa wa Simba ananyaka pale.
     
  15. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2009
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    asante sana Mfunyukuzi
     
  16. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yanga wanakosa bao hapa na Simba wanaandika bao la kwanza, Simba 1-0
     
  17. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #17
    Apr 19, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Selemani Ramadhani kaipatia Simba bao la kwanza. Dakika ya 23 kipindi cha kwanza
     
  18. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bao limewekwa kimiani na Ramadhan Chombo aka Redondo baada ya kupokea pande toka kwa Henry Joseph
     
  19. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #19
    Apr 19, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Yanga wanashambuliwa sana!

    Simba wanakosa bao jingine inakuwa kona. Mwakingwe hawapi nafasi
     
  20. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Simba wanashambulia kupitia winga ya kulia alipo Maftah anayevuja sana wanakosa bao la wazi hapa
     
Loading...