Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba Vs Vancouver White Caps Vipi?

Discussion in 'Sports' started by Mfumwa, Mar 12, 2009.

  1. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Jamani aliye na matokeo ya Wekundu wa Msimbazi na Wakanada atupashe habari.
     
  2. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,575
    Likes Received: 1,880
    Trophy Points: 280
    Hadi mapumziko matokeo yalikuwa Simba 1 Vouncouver 2
     
  3. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mmhh, kazi ipo.
     
  4. Mtimti

    Mtimti JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2009
    Joined: Feb 23, 2008
    Messages: 865
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    simba imelala kwa bao 2-1
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Simba wamejitahidi sana kufungwa 2- 1 tu!! Hongereni watani zetu wa Msimbazi
     
  6. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2009
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Simba mdebwedo!hahahaha kazi kweli kweli
     
  7. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Leo Dar kulikuwa hakuna joto nini?, walipofungwa na Yebo Yebo walisema sababu ya joto.
     
  8. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Simba walala 2-1 kwa Vancouver Whitecaps wa Canada
    Na Sosthenes Nyoni
    TIMU ya Vancouver Whiteceps imethibisha kuwa wao ni mabingwa wa Marekani Kaskazini kwa kuonyesha kandanda safi na kuibuka na ushindi wa mabao 2-1dhidi ya Simba jana kwenye Uwanja wa Taifa.

    Wamarekani hao walianza mchezo kwa kasi na kupata bao la kwanza katika sekunde 55 kupitia kwa Marlon James alileunganisha vizuri krosi na kufunga bao hilo kwa kichwa na kumwachwa kipa wa Simba, Deogratias Mushi asijue la kufanya.

    Baada ya bao hilo katika dakaki ya 15, Simba walifanya mabadaliko na kutoka Adam Kingwande na nafasi yake ikachukuliwa na Haruna Moshi.

    Mabadiliko hayo kwa kiasi furani yalionekana kuisaidia timu ya hiyo ya Msimbazi, kwani kiungo huo wa kimataifa wa Tanzania, Haruna Moshi 'Boban' aliyefunga bao la kusawazisha katika dakika ya 23 baada ya kumlamba chenga kipa wa Whitecaps, Diego Olivera.

    Wamarekani hao walipata bao la pili lililofungwa na Marlon James kabla ya Mussa Mgosi kukosa penalti kwa shuti lake kugonga mwamba na kuokolewa na mabeki wa Vancouver.

    Katika jambo lisilokuwa la kawaida mashabiki wa timu ya Simba walimzomea kocha Marcio Maximo aliyekuwa jukwani na wachezaji wake wa Taifa Stars baada ya kuingia kwa Haruna Moshi na kufunga bao la kufutia machozi.
    Source: Mwananchi Read News
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Tatizo Maximo......
     
  10. BantuGirl

    BantuGirl Senior Member

    #10
    Mar 12, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mh!! Kazi ipo, naanza kushangilia Azam sasa
     
  11. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2009
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ....Who saidi 'hao jamaa mi watalii tu'....??!!
     
  12. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,575
    Likes Received: 1,880
    Trophy Points: 280
    Huyo MAXIMO anafundisha Simba?
     
  13. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Simba wameangukia pua kwa Mtibwa 1-0

    Vipi watani Simba kuna nini?

    Nani mchawi??
     
  14. A

    Amwanga JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2009
    Joined: Jan 11, 2009
    Messages: 292
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wo timu simba, yeboyebo mdebwedo sasa ona hata nafasi ya tatu tabu tupu kwa mnyama simba! Poleeeeeeeeeeeeeniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii Simba watani sangu eeee
     
  15. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...wala sikulaumu!

    tangu napata fahamu zangu mimi mpenzi wa Simba -Taifa Kubwa, mara ya mwisho kushangilia simba ilikuwa enzi zile;

    Mwameja/Iddi Pazi, Kassongo Athumani, Kassanga Bwalya, Jamhuri Kihwelu, George Masatu, Husseyn Marsha, Bakari Iddi, Ramadhan Lenny, Damian Kimti, Itutu Kigi, Mzee wa Kiminyio, Edward Chumila, Gebo Peter,...

    Enzi hizo Simba, Simba kweli...TAIFA KUBWA...! tangu 1999 sijui habari zao tena

    ...inasikitisha sana maendeleo ya hili chama! :( bora nijiliwaze na ze Gunners tu huku uzeeni!
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Nafasi ya Pili tutaipata tu...Mtibwa ni zuri kuliko unavyo fikilia hata yebo yebo ambae kafanya usaji wa kufuru hapa bongo anaitambua...Mungu ibariki simba iweze kupata nafasi ya kuwakilisha Taifa maana ndiyo timu tunayo iamini mechi za nje....
     
Loading...