Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba vs Moro, Azam FC vs Mtibwa Sugar

Discussion in 'Sports' started by Crashwise, Apr 23, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Simba 1 na Moro 0 goli limefungwa dakika ya 16 na Mafisango
    Azam FC 1 na Mtibwa 1 wafungaji Salum Swedi na Mrisho Ngasa
    FT Simba 3 na Moro 0
    FT Azam FC 1 Na Mtibwa 1



    Simba Bingwa...................
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    chi ya simba na Moro ni dakika ya 21 Simba 1 na Moro 0
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Napenda Azam wadroo au wafungwe leo
     
  4. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ikiwa hivyo unavyopenda automatically Simba atatangazwa kuwa bingwa leo hii.
     
  5. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inatakiwa iwe hivyo ili taifa kubwa tutangaze ubingwa.
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Ilitutangazwe mabigwa maana Yebo yebo wana hasira na sisi mechi ya mwisho itakuwa ngumu sana kwetu kama Azam ataendelea kushinda....
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    goooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Ni haruna Moshi Boban kwa kazi nzuri ya Uhuru selmeani ......Simba 2 na Moro 0
     
  9. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    He he Umekuja Mkuu crashwise nimetoka kulalamika kwenye uzi wa simba SC kuwa sikuoni. thanks kaka tunakutegemea sana kwa hizi updates, u are great meeeeeeeen.
     
  10. m

    makumvi Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Simba 2 Moro 0 Ubingwa huooooooo
     
  11. Baba Sharon

    Baba Sharon JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Leo JD zitashuka kwa amani tena na Azam akidroo au kufungwa ndo furaha itazidi maradufu........Itakuwa wiki ya furaha kubwa sana upande wangu kisoka
     
  12. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    guyz.......we need more goals, possible as we can.
     
  13. Baba Sharon

    Baba Sharon JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu na Matokeo ya Azam vipi mpaka sasa?
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    angalia Mama Sharon asiku-kanumba
     
  15. Rayz of Diamond

    Rayz of Diamond Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnaiombea Azam yetu ifungwe ili eti nyie muwe Mabingwa, acheni Mpira wa RAMLI ala!!!
     
  16. Baba Sharon

    Baba Sharon JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahah nina Helmet mkuu
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Bado 1 -1
     
  18. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Azam na Mtibwa bado ni 1-1
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    HT
    Simba 2 na Moro 0
     
  20. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,357
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hivi nani ana website mpya ya simba ? last time nilisoma mahali kuwa wameingia contract na some professional firm. Hii ya simba.co.tz jana ilikuwa inagoma na imekaa ki-lusinde, lusinde :)
     
Loading...