Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba v/s Azam ngao ya hisani

Discussion in 'Sports' started by Fidel80, Sep 11, 2012.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Timu bado zipo vyumbani
    muda wowote mtanange utaanza
    Kila la kheri watani zetu
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyu Kaseja kila mechi anadaka yeye anatumia kizizi nini?
     
  3. t

    testa JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    tupeni report wakuu,
     
  4. M

    Mundu JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sikiza FM 89.0 studio..wanauleta mchezo huo masikioni mwa wananchi
     
  5. K

    Konaball JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,350
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    dakika ya 2 John Boko Adebayo AZAM 1 SIMBA 0
     
  6. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Heeh dakika ya 2 tyr kitu?? leo nyingi eeh
     
  7. K

    Konaball JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,350
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Azam wanashambulia kama nyuki hapa lango la simba wanakosa bao lingine, Himid Mao anaonyweshwa kadi ya njano kwa mchezea rafu Okwi hapa
     
  8. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Vipi Ngasa anakipiga leo?
     
  9. Mdakuzi

    Mdakuzi JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,766
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 180
    Simba bado imekuwa na wakati mgumu kwenye uwanja wa Taifa, Dar es Salaam. Leo katika mechi yake ya Ngao ya Hisani ikiwa ni mechi maalum ya ufunguzi wa michuano ya Ligi Kuu Tanzania Bara, inayocheza na Azam FC imeendelea kutoa matumaini finyu kwa mashabiki wake.
    Ikiwa ni dakika ya pili tu, washaruhusu goli la kwanza na kukoswa koswa goli la pili katika dakika ya sita. Kwa ninavyoona Simba wamekuwa na tatizo kubwa katika safu ya ulinzi. Mabeki hawana umakini na wanashindwa kujipanga vizuri kucheza mipira ya kona. Acha tuendelee kufuatilia mchezo huu.
     
  10. K

    Konaball JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,350
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    dakika ya 10 naona simba sasa wametulia wanapeleka mashambulizi katika goli la Azam
     
  11. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,517
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    endelea kutu habarisha kiongozi!!!hasa kila simba akipigwa bao!!!
     
  12. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kufa simba,kufa,fia mbali kabisa.tunaomba update
     
  13. K

    Konaball JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,350
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Azam wanakosa bao baada Mao Mkami kumpiga kanzu Kaseja
     
  14. Mdakuzi

    Mdakuzi JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,766
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 180
    Kwa hali ilivyo Simba wakifungwa mechi ya leo itasababisha vurugu kubwa ndani ya Simba. Wamekoswa koswa jingine sasa hivi, ni dakika ya kumi na sita. Kaseja alikuwa ashaenda marikiti.
     
  15. D

    Daxdaxa New Member

    #15
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka endelea kutupaa habari.... na ni kwanini hata chanel moja ya kibongo haioneshi
     
  16. mwathu

    mwathu JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 405
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    simba taifa kubwa so tuna imani tutalamba juice za azam
     
  17. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,357
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    ...Duh sasa thread mia mia za nn, si mchngie ktk zile zilizopo ?? Yaani dk 10 za mwanzo kelele hivi je ikifika dk y 70 kutakuwa na threads ngapi ??
     
  18. Mdakuzi

    Mdakuzi JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,766
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 180
    Hahahaahaaaaaa...... Jamaa ana hasira!
    Bocco kawakosa kosa tena, alikuwa yeye na Kaseja. Alipigiwa pasi ndefu na Kipre Tchetche!
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Naona watani zangu kifuli zinapwita tu
     
  20. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mhhhh, shikamoo kaseja mara mbili mfululizo
     
Loading...