Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba v/s Azam fc, Yanga v/s Oljoro JKT Live updates

Discussion in 'Sports' started by namanyele, Oct 27, 2012.

  1. namanyele

    namanyele JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 1,707
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Habari wanajamvi! kama kawaida yetu leo tena mechi kali kweli kweli,mm nitakuwepo uwanja wa taifa DSM live kushuhudia simba na azam,tutakuwa tunawaletea live updates kwa wale waliokosa kufika uwanjani kutokana na majukumu mbalimbali,kwa walioko arusha uwanja sheikh Amri Abeid msikose kutujuza mtanange kati ya Yanga na Oljoro jkt,na hata viwanja vingine mikoani tuko pamoja sana. mia
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    naingia taifa nakutana na azam c na simba b matokeo ni bila bila
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    jamaa wa azam wanafanya makosa maeneo ya hatari..
     
  4. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Azam wajiandae kulamba koni lao!
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mdudu wa droo lazima ang'olewe Msimbazi, njia moja Taifa.
     
  6. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mahaba kweli upofu,nimeshashtukia ma'reporter wa leo wote walevi wa mahaba ngoja nifunge safari ya home nikajiweke mbele ya LED yangu,am sure StarTv wataonyesha
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wanapta kona kibao lakini hamna kitu..
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    labda tbc fc iwe inaonesha..
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    simba B wanacheza mpira mzuri sana lakini umaliziaji siyo mzuri na sasa ni mapumziko..0 - 0
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    mkuu uko jukwaa gani? tutafutane
     
  11. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nakwaminia reporter wangu ebu tupe vitu vya ukweli nasubiri supu ya mnyama apa ndizi zishaiva
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Azam wanatukosa hapa..kona
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    azam fc 1 na simba b 0
     
  14. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kawaida mmekua mkijambulisha hivihivi kwamba mko Uwanjani na mtarusha updates za ukweli kila dakika lakini mwishoe ni kurusha KIMYA- cha msingi tuendelee kuchambua soka na kila tukio linatokea Uwanjani tuache Unazi...nami niko Stadium nitakua Busy nitaka nione ni nini kilisababisha na kupelekea Simba inatoka Droo kwa mechi tatu mfululizo...kwa hili nawaangalia sana Ma-refarii, strikers wa Simba na Defenders wa timu pinzani.
     
  15. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Acha vijana waendelee kupata experience kutoka kwa vijana wenzao but kufungwa it pain.
     
  16. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kama lini?
    Na nani aliahidi updates halafu akazingua. Kumbuka JF haijamuajiri yoyote, na hakuna tunachonufaika kwa kuweka updates humu zaidi ya umaarufu mavi.
    Imagine mtu ameishiwa chaji, au just amechoka tu kuweka updates, aendelee kujichosha ili kuwafurahisha nyinyi? Muhimu tusaidiane na kukubali juhudi za wenzetu...
     
  17. namanyele

    namanyele JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 1,707
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    vipi arusha mbona mko kimya sana?
     
  18. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Hii thread nina mashaka nayo, imeanzishwa vibaya. Upo uwezekano wa kupata matokeo feki, kwa mfano baadhi ya wakuu wanaripoti kuwa mechi imeanza Taifa kitu ambacho siyo kweli. Nashauri wakuu waache mzaha huu, watu wanaweza kuzimia kwa taarifa za uongo, tafadhali tutunze heshima na maadili ya JF.
     
  19. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #19
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Kikosi cha Simba kitakachoanza dhidi ya Azam: Kaseja, Maftah, Ochieng, Hatib, Mkude, Kihemba, Kazimoto, Sunzu, Ngassa na Okwi #LigiKuu
     
  20. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    we are not in Court of Law man!,...let truth remain to be truth;....kama unaona huna chaji ya kutosha kurusha Updates kwanini unawa-hakikishia walioko nje ya uwanja watarushia updates kila mara?????...hacha usaniii bwana kwenye mambo yanayogusa jamii ya wengi.
     
Loading...