Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba Ulanga na Mohammed Toroha walifungwa miaka mingapi?

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Slave, May 1, 2011.

  1. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    heshima kwenu wakubwa wangu ktk jf. kuna jamaa yagu aliwahi nisimulia kisa cha mwanamke mmoja simba ulanga na mwenzie mohammed toroha kuwa ndio watu walionzisha wizi wa mapesa katika mabenki hapa nchini.inasemekana wote walio husika walikamatwa na kufikishwa katika vyombo vya sheria. je? nikweli kwamba walihukumiwa miaka mingapi? kama kuna yeyote anae ujua mkasa huu ningependa atujuze.ni hayo tu wakubwa...
     
  2. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Katafute kwenye law reports maana kesi ilikuwa na hatua mbalimbali za usikilizaji.
     
  3. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    ok mkuu.ila mkuu unaweza kutupa picha kidogo?
     
  4. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    duuuuuuh!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Dada/Kaka Slave
    hii mada ilishajadiliwa humu mwaka huu na information nyingi sana zilitolewa, mwanzisha thread alikuwa ni Mwanakijiji, tenda kwenye post zake utaiona na utafaidika na mengi
     
  6. K

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
  7. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    mkuu niite kaka.kwanza kabla sijachungulia hiyo link,napenda nikushukuru kwa kunitafutia hiyo link.
     
  8. d

    ded2010 Member

    #8
    May 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alikuwa anaitwa malkia wa wizi wa kalamu alifungwa miaka 28 nikumbukavyo mimi labda wana jf wanikumbushe kati ya mwaka 1987 au1988 kama sikosei enzi hizo nilikuwa young sanaduh umenikumbusha mbali sana mkuu
     
  9. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    mkuu unajua miaka ya 95 nilimuona gerezani mohamed toroha nilikuwa nasikia tu toroha toroha.huyo jamaa japo alikuwa gerezani laki chakula pamoja na sehemu aliyokuwa analala haikuwa tofauti na mtu aliyekuwa uraiani.
     
  10. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Mode kama itafaa unaweza kui delete hii post. Bwana kituko amenisaidia sana kwa kuniwekea link ya majibu ya maswali yangu.
     
  11. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    mkuu unajua miaka ya 95 nilimuona gerezani mohamed toroha nilikuwa nasikia tu toroha toroha.huyo jamaa japo alikuwa gerezani laki chakula pamoja na sehemu aliyokuwa analala haikuwa tofauti na mtu aliyekuwa uraiani.
     
Loading...