Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba sports club tv hewani

Discussion in 'Sports' started by bagamoyo, Oct 31, 2012.

  1. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,101
    Likes Received: 751
    Trophy Points: 280
    Pata habari za Simba sports club kufuatia AZAM FC TV kuwatangulia ktk tekenelojia ya mawasiliano kupitia TV, klabu kongwe ya Simba inatueleza mikakati ya kuwaleta karibu washabiki wake wapatao millioni 15 kama Rage anavyoelezea kupitia CLOUDS TV

    video kwa hisani ya Shaffihdauda wa youtube
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Rage amewashikia akili simba
     
  3. mkandaboy

    mkandaboy JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ....Umeona eeh!!! Yan jamaa chochote akisemacho wao wanaona kama kasema mungu vile. Mara kibao jamaa kashawaingiza mkenge lakini wao hawakomi kumwamini (kumbuka usajili wa Asamoah, Yondan, Twite e.t.c... Rage oyee!!
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    ni simba tv au clouds tv?
     
  5. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,154
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    Kizunguzungu!!!
     
  6. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nasikia kinyaa,, nimewasha runinga yangu sioni kitu chochote kuhusu simba tv
     
  7. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,188
    Likes Received: 3,471
    Trophy Points: 280
    Mashabiki wa simba wanapelekeshwa kama gari bovu na hawashtuki, hawa jamaa raha sana kuwatawala!
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,767
    Likes Received: 4,635
    Trophy Points: 280
    Leo ndio nimepata kujuwa kupitia thread hii kumbe Shafi Dauda Ni wa You tube.
     
  9. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Umeona enh? Niliwahi kuandika humu jukwaani hakuna team rahisi kuiongoza kama Simba S.C,team imejaa Watindiga sijapata kuona.
     
  10. M

    Masuke JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kabla haijaanza kurushwa kupitia Clouds TV mlikuwa mnasema mbona hakuna chochote, imeanza kurushwa mnaanza kusema tena mashabiki wa Simba kama gari bovu kumbe mlitaka nini? tunaanza pole pole na baadaye itakuwa TV station inayojitosheleza; kwani nyie na timu yenu ya CCM hamuwezi kuongea na Mshana yule mkurugenzi wa TV ya CCM akawa anarusha mara moja moja habari za timu ya CCM na kipindi hicho kukiita CCM FC TV.
     
  11. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,188
    Likes Received: 3,471
    Trophy Points: 280
    mkuu vipi ule mkataba wa kujenga uwanja, ujenzi haujaanza bado.?maana tulishuhudia wazungu watatu wakitia saini na mheshimiwa Rage.!
     
  12. M

    Masuke JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Tunajengea ndani pale Msimbazi kwenye jengo letu, ukishakamilika ndo tutaupeleka Bunju, sasa tuko kwenye hatua ya kujenga majukwaa na utakuwa na uwezo wa kuchukua watazamaji elfu 45. Tutaweka picha hapa tukifikia hatua ya kuandaa pitch. Vipi bado una swali kuhusiana na club ya Simba pamoja na m/kiti wake?
     
  13. j

    joel amani Senior Member

    #13
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mm nilikuwa napita tu,kwi!kwi!kwi!kwi!kwi!kwi................................!!!!!!!!!!!!!!! rage noma hajawahi shinda hata nje ya dar es salaam tangu msimu huu mpya ligi teeeeeeeeee teeeeeeee!!,nalog out
     
  14. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
  15. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hivi kuandaa kipindi na kukipeleka kwenye tv nayo ni mafanikio, kweli bongo noma hivi nae chereko akisema cheleko tv nae ajipongeze duu kweli mashabiki wa simba akili yenu haizidi ya panzi
     
  16. M

    Masuke JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu katika post yangu kuna sehemu yoyote niliyosema tumepata mafanikio au unakurupuka tu kuandika bila kusoma nilichoandika?
     
  17. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,188
    Likes Received: 3,471
    Trophy Points: 280
    :clap2::clap2::clap2::yo::yo::yo:...hangereni sana watani na sisi tutajifunza kupitia kwenu.!
     
  18. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,188
    Likes Received: 3,471
    Trophy Points: 280
    :clap2::clap2::clap2::yo::yo::yo:...hangereni sana watani na sisi tutajifunza kupitia kwenu.!
     
  19. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuweni kama mbayuwayu,akili za kuambiwa changanya na za kwako!
     
Loading...