Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba Sports Club ndani ya Bunge!

Discussion in 'Sports' started by Lua, Aug 25, 2011.

  1. L

    Lua JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Club ya simba muda huu wamewasili mjengoni, bado hawajatambulishwa coz shughuli za bunge bado zinaendele za kusoma vifungu.
     
  2. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni wabunge hawa hawa waliopitisha bajeti finyu ya wizara ya michezo na utamaduni, ndio wanaofulrahia kuzialika simba na yanga bungeni, kwa Yanga nadhani walikuwa sahihi kualikwa kwa sababu ya umuhimu wa mashindano ya kombe la kagame, japo bado sioni mantiki pia ya Yanga kualikwa kupeleka kombe bungeni, leo hii Simba nao wametinga bungeni na ngao ya hisani, sijui tunaelekea wapi na suala la michezo , haya sasa ni maigizo
     
  3. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mh, ndo' maana mpira wetu unadumaa, vikombe vya mbuzi
    tunaanza kupongezana kwa kupelekana bungeni!
     
  4. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Siamini, yaani kila kikombe lazima kiende bungeni au ndo u - Rageism (wivu wa kitoto)
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,700
    Trophy Points: 280
    sioni mantiki ya simba kualikwa mjengoni...hawa wabunge wanatukata tu hamna lolote
     
  6. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #6
    Aug 25, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    ujinga huo
     
  7. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama ni kweli basi kwa kiasi kikubwa wabunge wengi wanatabia za kike 'WIVU' (SAMAHANINI KINAMAMA SINA LENGO LA KUWADGARIRHA) Simba imeenda bungeni kwa sababu Yanga walienda basi hakuna cha ziada.
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kinachoendelea ni ushabiki tu kuwa kwa kuwa yanga walialikwa bungeni basi na simba nao waalikwe ili kuwafurahisha wabunge wanazi wa simba..simba angalieni musitoke na nuksi za anna makinda mkafungwa kila mechi kama yanga walivyo ambulia mikong'oto mara tano na jana wameambulia sare..
     
  9. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mkuu hauoni mmepata mafanikio makubwa sana kuifunga yanga, maana ulikuwa unakatika mwaka wa pili mnachezea vichapo vya yanga, pelekeni hiyo nepi yenu ya hisani.
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    wabunge tuondoleeni matatizo siyo kuziita simba na yanga huko kama mnashida na wachezaji si mngekuja siku ya simba day..
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kama ni kuwafunga yanga tuliwafunga kwa zaidi ya miaka nane nini miaka miwili..haimanishi naunga mkono simba kukaribishwa bungeni
     
  12. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bado timu zilizopanda daraja pia zitaitwa bungeni.
     
  13. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #13
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Simba ana kila sababu ya kwenda bungeni sio kwa sababu kashinda ngao ya hisani ila kwa sababu M/kiti wao ni mbunge. Yanga hakuwa na sababu kwa sababu kombe alilolichukua yeye sio wa kwanza kufanya hivyo, Simba SC ashalichukua mara kibao tena zaidi ya Yanga lakini hajawahi kwenda huko bungeni.
     
  14. B

    Bijou JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145


    kweli mpira wa tanzania hautakaa uendelee, kombe la mbuzi mjengoni!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! inashangaza
     
  15. B

    Bijou JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145

    ipotezeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee, hakukuwa na sababu kupeleka kombe la mbuzi
     
  16. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wakuu, hivi Man Utd, Barca, hivi wameishakwenda mara ngapi bungeni?
     
  17. K

    Konaball JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,345
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Man walipeleka kikombe white house walipotembelea USA
     
  18. M

    Megawatt B JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wabunge hawana mpango wowote, wkati timu zinajiandaa kwa mashindano hawaonekani kutoa misaada mbalimbali muhimu kwa maandalizii. timu ikishinda haraka sana ...njooni bungeni. Hovyo, ningewaona wamaana wakakichangia kila mtu 20,000 tu katika posho yao moja ya siku .
     
  19. clemence

    clemence JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 594
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    waache tu waende kwani yanga walikuwa na umuhimu gani kualikwa wakati ule?na hata baadhi ya wabunge walipohoji walijibiwa kishabiki zaidi kwanza yanga ni bingwa tz bara pia ni bingwa wa kagame cup,jiulize simba wamechukua mara ngapi kagame cup na lini walialikwa bungeni au kwa kuwa mnasema yanga ni ccm?
     
  20. B

    Bucad Senior Member

    #20
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kati ya simba na yanga hakuna hata mmoja aliyestahili kuingia bungeni basi tu ushabiki wa wabunge usio kuwa na kichwa wala miguu! Kwa ni hizo zina maendeleo gani ya maana tangu zianzishwe? Mara kumi wangewaita azam fc ambao wameanza kuleta mapinduzi kwa kujenga uwanja wao wenyewe kuliko hivyo vitimu viwili vinavyoendeshwa kimiujiza ujiza kila kukicha!
     
Loading...