Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba SC yabebwa Mapinduzi Cup

Discussion in 'Sports' started by Mwanagandila, Jan 6, 2012.

  1. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Timu ya Simba Sports Club jana usiku imeshindwa kutamba mbele ya timu ya Miembeni United inayomilikiwa na Aman Makungu.
    Katika mchezo wa jana usiku katika uwanja wa Amani mpaka dakika ya 90 timu zote zilikuwa 3-3 hali iliyomfanya mmiliki wa timu ya Miembeni ashuke chini kwenye benchi la ufundi kwenda kumuambia kocha awaambie wachezaji wawaachie Simba wapate bao la nne.
    Dakika moja baada ya kutoa maagizo hayo baadhi ya wachezaji wa Miembeni waliendelea kuwa imara na hasa golikipa wao Abbas alikuwa kikwazo kwao, dakika ya 92 Kocha wa Miembeni alimuita Uhuru Selemani wa Simba na kumuambia mbona hamfungi wewe ingia mpaka golini mabeki hawatakukaba, na sekende baadaye Uhuru alifanya hivyo mabeki hawakumkaba na kwenda kufunga bao la nne na ushindi, baada ya kufunga bao hilo tu refarii alimaliza mchezo.
    Mashabiki wa soka mjini hapa walikerwa na kitendo cha Amani Makungu kuwaambia timu yake iwaachie bao Simba amabapo washabiki hao walipokwenda kumuuliza kwa nini amefanya hivyo akasema Simba ingetoka yeye atakosa hela!
    Hayo ndo mambo ya soka la Tanzania mwenye timu ana amri
    Hongera Simba kwa kubebwa
     
  2. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    duuu kali nyingine siyo soka bali shoka ya bongo
     
  3. Kipaji Halisi

    Kipaji Halisi JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 2,176
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    hahahahahahaha...huyo ndio Aman Makungu...na Hiyo ndio Simba Sc...
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    aiseee... bongo kila kitu mbona shaghala naghala......
     
  5. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mleta habari hii ni nani?

    .....Kocha wa Miembeni?
    ......shabiki wa Miembeni?
    .....Refa wa mchezo huo?

    Nadhani hii ingefaa zaidi kuwa kwenye jukwaa la udaku.

    Simba Hoyeeeee..!!!!!!!
     
  6. T

    Tayseer JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jamani kama hali ya mechi hiyo ilikuwa hivyo then kwanini timu husika zisitolewe kwenye mashindano hayo, coz sioni watakwepa wapi adhabu kama ushahidi upo wazi kama ulivyo semwa hapo juu.
     
  7. Mmasihiya

    Mmasihiya JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Ya kweli haya?
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    ana point na haki ya kufanya hivyo
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Bongo si ajabu hili kutokea.
     
  10. M

    Masuke JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    No comment.
     
  11. e

    emrema JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tunaomba clip
     
  12. s

    smp143 Member

    #12
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alafu tunabaki kulalamika timu ya taifa haifanyi vizuri.kwa soka hii afadhali tukacheze soka ya mchangani
     
  13. M

    Masuke JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mpaka sasa Yanga na Azam keshapigwa tatu bila kipindi cha pili.
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Aliyesema SIMBA KAPAKATWA hakuwa mjinga
     
  15. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kocha wa Azam atatoa maelekezo kwa wachezaji wake wawaachie Yanga wasawazishe li waende wote semi final!

    Ha ha haaa...!!!
     
  16. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,712
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    duuuuuu! nimecheka hadi baasi. mkuu inaonekana una hasira sana
     
  17. B

    Bob G JF Bronze Member

    #17
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umbea nao una asili, na watu ni watalaamu wa uzushi
     
  18. M

    Mwera JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yanga kapigwa 3-0 na azam,hao viongozi wa yanga ndio wajue umuhimu wakuwalipa wachezaji mishahara yao,kwa mwendo huu zamalek watawafunga yanga hata goli 20 wakipenda.
     
  19. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #19
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    malengo yake yametimia baada ya jana Simba kushinda na timu yake ya miembeni kutolewa, hivyo simba inacheza na Azam jumatatu nusu fainali
     
  20. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #20
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    hapo ndipo nilipogundua ubovu wa timu inapokuwa ya mtu mmoja, hakuna wa kupinga wala kumbishiaaa... malengo yake yametimia baada ya jana Simba kushinda na timu yake ya miembeni kutolewa, hivyo simba inacheza na Azam jumatatu nusu fainali
     
Loading...