Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba sc vs Express tupeni habari

Discussion in 'Sports' started by yahoo, Jul 1, 2012.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Mbona kimya,tupeane updates wanasimba tv wenzangu! Usajili umetishaje?
     
  2. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ukiona kimya ujue mnyama kaliwa. Simba akishinda ungeshaona kiherehere hapa jamvini
     
  3. Sibonike

    Sibonike JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 7,895
    Likes Received: 2,133
    Trophy Points: 280
    Hata kwa Michuzi hamna kitu. Ingekuwa wanaongoza tayari kungekuwa na picha lukuki! Ya Yanga jana kwa vile kashinda kimya. Kaiweka leo kiduchu na kuitoa haraka. Za bwawa la maini zinakaa hata week!
     
  4. Mama tuntufye

    Mama tuntufye Senior Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    Bila bila walikuwa wanaruka ruka tu uwanjani kama wacheza vuduku hao Simba!
     
  5. M

    Masuke JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Vijana wameonyesha kiwango cha hatari, mabao ni bila bila, asilimia kubwa ya wachezaji ni waliosajiliwa na wale wa kikosi B, wachezaji wa kutumainiwa kama Kaseja, Boban, Sunzu, Kazimoto, Okwi, Mungusa na Nyoso hata benchi hawakuwepo, kwa ujumla wapenzi na mashabiki wa Simba msiwe na wasi wasi kabisa timu ni nzuri na imecheza vizuri sana, naamini tarehe 16 wataonyesha soka la kuvutia njooni kwa wingi tuipe support timu yetu.
     
  6. M

    Masuke JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu Simba sio timu ya blogs na magazeti, nenda uwanjani ukaone vitu vya ukweli na sio kusubiri kina michuzi wakuwekea matokeo.
     
  7. Sibonike

    Sibonike JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 7,895
    Likes Received: 2,133
    Trophy Points: 280
    Leo imekuwa sio ya blogs tena. Au inategemea matokeo?
     
  8. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,356
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Express si walicheza jana! Kwa uchovu wa kucheza jana leo walitakiwa wafungwe mabao mengi sana.
     
  9. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,357
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    ...kandambili bana, tangu wapigwe mkono bado akili zao zimedumaa hadi leo. Jana eti ohh Chuji sasa kama Pirlo, mara washageuka soka la brasil na hiyo ni mechi moja tuu ambayo wamemwona Barthez sasa ni kipa bora wa dunia !!
     
  10. M

    Masuke JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwani lini ilikuwa timu ya blogs?
     
  11. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,357
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kwani wana players 12 tuu ? Na what about jana walifungwa kwa uchovu wa safari pia ?

     
  12. Kankwale

    Kankwale Senior Member

    #12
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Simba0-Express 0 dk90
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nakuona Dio kwa mbalii...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    hakuna mbabe..
     
  15. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mh,. Hawa mabingwa wakata bwana kelele nyingi sn,. Goli 5 penat 3 huo ulikua mtoano au,. Soka safi jana na utaona kagame tunavyokunyonya dam ilo kombe la kata baki kuwalingishia kina oljoro, na toto
     
  16. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Siku ile ulivyotutangazia ile mechi mliyoshinda dhidi ya Toto sijui team ya Kombania ya Shinyanga kule Shinyanga,inamaana umesahau Mkuu?
     
  17. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Unaambiwa pamoja na Express kucheza kichovu sana tofauti na juzi lkn bado Simba walishindwa kuchomoka na ushindi,hii ni dalili mbaya sana kwa team ambayo imekuwa ikifanya mazoezi kwa kipindi kisichopungua Mwezi sasa mara Gym mara ufukweni,bado ikapiga ziara ya mechi za kirafiki Kanda ya ziwa lkn still bado ikaonyesha kiwango kile cha jana,nilisema hapa na nitaendelea kusema Simba bila Okwi na Marehemu Mafisangu(RIP Jembe) mtaichukia sana,take my words Guys...
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Unambamizaje mtu unaye cheza naye mechi ya kirafiki?

    [​IMG]
     
  19. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #19
    Jul 2, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,334
    Likes Received: 1,047
    Trophy Points: 280
    hvi tokea huu uwanja kufunguliwa hiki si ndo kipgo kikubwa?
     
  20. M

    Masuke JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Niliwatangazia kupitia blog gani?, au unachanganya kati ya blog na website?
     
Loading...