Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba SC Vs ES Setif

Discussion in 'Sports' started by Mahmoud Qaasim, Mar 24, 2012.

  1. M

    Mahmoud Qaasim JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 765
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    Jamani wapenzi na wadau wa Simba SC tupeane habari za mechi ya kesho, naona kimya mno hapa jukwaani.
    karibuni
     
  2. M

    Masuke JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Subiri kesho mechi ianze ndo tupeane habari, kama unazitaka za leo, Mwinyi Kazimoto na Chollo ni majeruhi.
     
  3. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    hureeeeeeeeeee!
     
  4. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,910
    Trophy Points: 280
    Mapema mno, hizi mechi si za kuzungumza mapema, unaweza usile siku mbili
     
  5. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Bila shaka es Setif watatatufurahisha watanzania kwa kumkanyaga mnyama!
     
  6. M

    Masuke JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mnyama akitufurahisha sisi wanamsimbazi, je nyie watanzania mtahuzunika?
     
  7. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Simba watanzania tupo pamoja na maombi yetu yapate kibali mbele ya mungu kesho mshinde kuanzia goli2,3,4 kwa sifuri
     
Loading...