Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba sc: Utapeli wa kisoka wa MBUYU TWITE

Discussion in 'Sports' started by mwakitundilo, Aug 16, 2012.

  1. m

    mwakitundilo Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeudhishwa sana na kitendo cha kitapeli na kisichokuwa cha kiuanamichezo kilichofanywa na mchezaji MBUYU TWITE wa APR ya Rwanda. Mchezaji huyu alisajiliwa na Simba SC kutoka APR, lakini katika hali ya kustaajabisha mchezaji huyu akiwa kishalipwa kitita cha USD 30,000 kaamua kusajili pia YANGA. Nawashauri wanachama, viongozi, mashabiki na "wazee" wa Simba kumtia adabu mkongoman huyu ili awe fundisho kwa wachezaji wengine wenye tabia kama hiyo. Adhabu ninayopendekeza ni kumshusha shipa naamini "wazee" wangu wa Simba hili liko ndani ya uwezo wenu. NAWASILISHA
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Siamini jf imeingiliwa na waganga wa kienyeji kwa kwelii waaminio sanamu za michellin loh
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hahahahahah.....
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mbona waganga wa kienye wako wengi tu au wewe mgeni wapi mzizi mkavu...lol
     
  5. N

    Ndozya Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwafrika anayejifanya hajui juu ya uwepo wa waganga wa kienyeji ni mwongo. Science hii ipo ukitaka omba uoneshwe kazi.
     
  6. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hii inaonyesha wazi kuwa hii nchi haifuati sheria na sijui tutakuwa tumeiga hii tabia kutoka wapi (Somalia???)
    Nina uelewa mdogo wa masuala ya sheria lakini nachojua ni kuwa kama mtu akivunja mkataba halali (na kwa jinsi nilivyouona wa Simba/Twite kwenye Mwanaspoti) basi shhria zinafuatwa. Sasa inakuwaje watu wanaendelea kupiga kelele kwenye media?
    Na kuonyesha wazi kuwa hii nchi imeshaalibikiwa, mleta topic anaongelea mambo ya 'kushusha shipa'!!!!!
    Kweli kwa mwendo huu tutawapata watanzania wa kumzuia Mbunge asilipwe 10m kwa siku??? ...au kumwajibisha waziri/mwenyekiti wa kijiji????

    Kuna haja ya kubadili wimbo wa taifa maana inaelekea "Mungu ibariki Tanzania" haijafanya kazi!!!!

     
  7. t

    thatha JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Mkuu mi naungana na wewe asilimia 100, hiyo ndiyo itakuwa dawa ya kudumu ya kupambana na wachezaji wenye tabia za kimalaya kama mbuyu twite.
     
  8. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kamuulize David Rudisha na MacDonald Malliga wanatumia sayansi gani!! ...hata kijana wetu Mbwana Samatta
     
  9. m

    makumvi Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Twite hakutenda haki, inaonyesha wazi kuwa amejawa na tamaa, lakini akae akijua kuwa unapozingumzi soka la bongo ni Simba na Yanga na ndo zenye mashabiki wengi hapa nchini miongoni mwao wapo waungwana na wengine cyo waungwana wasi wasi wangu ni kwamba asije akapata madhara toka kwa baadhi ya mashabaki tunaowaita ma BANDIDU, Club yake imesema itampa ulinzi mkubwa kuhakikisha anakuwa salama siku zote lakini hii haitoshi maana hata yeye hatakuwa huru kuishi na kufanyakazi hapa Bongo. Chamsingi ni kwamba hivi vilabu viwili vikae na vielewane juu ya hili jambo maana nasikia hata mzaziwake ameshasema hayuko tayari kumleta mwanae aje huku mpaka huu utata utatuliwe kwanza.
     
  10. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Join Date : 15th August 2012

    Posts : 4
    Rep Power : 0
    Likes Received 0

    Likes Given 3


    Karibu JF. Pili angalieni sana huyu msomali anawauza kwa bei chee mno.
     
  11. M

    Magesi JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rage n jambaz pamoja na kaburu ndan ya simba
     
  12. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha ama kweli JF is a mix of vitu vingi(some of them include sh*t)...
    Sijaelewa hapa,hivi unapendekeza hivi Vilabu vikae vielewane juu ya suala la Twite ama Yondani?,manake kama Twite hata jina lake halijapelekwa na Simba,sasa sijui wakae kuelewana nini?
     
  13. m

    makumvi Member

    #13
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ishu ni kwamba Simba wameshakubali matokeo juu ya huyu mchezaji Twite ila kinachowatia hasira ni kwamba mchezaji ametuma mtu arudishe zile pesa kwa simba lakini simba wamekataa kuwa wanataka mchezaji mwenyewe aende akaonane nao ana kwa ana, mbaya zaidi mchezaji hapatikani kwenye cmu, suala la Yondani tusubiri maamuzi ya tff ndo tutajua matokeo kamili.
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Acha usen kwani wewe, nani kakupa kazi ya kujidai kukaribisha watu kama hujui kitu funga masaburi yako..Kwa hiyo Yanga mnauzwa na nani au mmenunuliwa na nani?
     
  15. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hahahahahaaaa!!!!!! usitake ncheke ati....
    Mkuu wangu matusi ni dalili ya kuishiwa hoja.....
    After all sijaona tusi jipya hapo kajipange kwanza.
    Nimeamini tungemchukua na Okwi Klabu ingevunjwa rasmi..
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Matusi ni nini?
     
  17. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #17
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Too young to comprehend.....Mwaka huu mtatukana sana.
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    poa tu yote kheri
     
  19. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #19
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Yule Hatacheza Soka hata Tanzania. Nawahakikishia HATACHEZA kwa mbinu yoyote ile.. Hatacheza!

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  20. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #20
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ningeshangaa kama mjadala huu ungefungwa bila jina la Okwi kutajwa. Kwa kweli itachukua muda mrefu sana kwa wana Yanga kumsahau Okwi. 5 - 0 kwa timu yenye hela kama Yanga ni nyingi mno

     
Loading...