Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SIMBA Sc na MAFISADI dam dam

Discussion in 'Sports' started by Game Theory, Aug 4, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
  2. S

    Shamu JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2009
    Joined: Dec 29, 2008
    Messages: 511
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ufisadi uliokuwepo TZ, si Simba peke yake hata Yanga tu. Ufisadi ni cancer inayosambasazwa na CCM na Serikali yake. Viongozi wengi tu wa vilabu ni CCM, na hao ndiyo wanaosambaza hizo aidia za UFISADI. Ukienda kwenye vyama vya upinzani ndivyo hivyo; viongozi wao wengi tu wametoka CCM. CCM ni cancer ya UFISADI inayotambaa kila kona ya TZ. Kwa hiyo, hatutakuwa na viongozi bora kwa muda mrefu sana; labda miaka 300 inayokuja.
     
  3. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Yanga nayo si ina fadhiliwa na Yusuf Manji? Au?
     
  4. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Mzee Samuel Sitta ni mwanachama, tena miongoni mwa walezi wa miaka mingi wa klabu ya Simba, pamoja na Profesa Phillemon Sarungi.

    Sioni ajabu kualikwa, ni sawa na Yanga wakimwalika mnazi wao namba moja Jakaya wa Kikwete.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mwanaspoti Mbu!!!

    Huyo GT achana nae, anataka kuchanganya kila kitu na siasa, amesahau jukwaa hili ni la spoti na starehe!!!

    Naona dalili ya kuchafua hewa tayari
     
  6. N

    Nanu JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2009
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kama ni ufisadi ni YANGA na si klabu nyingine yoyote. Yusuf Manji ndiye anayeiendesha kwa ufadhili wa kila kitu ambaye tunamjua vizuri ufisadi wake ambao unaathiri Watanzania wote. Simba inaendeshwa kwa michango ya wanachama na si tajiri mmoja anayejitahidi kusafisha fedha kupitia Yanga....
     
  7. Ntaramuka

    Ntaramuka Senior Member

    #7
    Aug 4, 2009
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Njano & kijani = ccm,
    yanga = kijani & njano,
    ccm= ufisadi
    .
    . . Yanga = ufisadi
     
  8. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,394
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Uwanja wa kaunda unajengwa kwa pesa za EPA, na Yanga inamtegemea Manji ambaye ni mwizi nambari moja nchini...
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2009
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Wapi papaa Kassim Dewji,wapi mukuru Aveva, Wapi Mulamu Ng'ambi,wapi Pedeshee Msafiri Mgoyi,Wapi Kaburu, Wapi mpiganaji Hasanoo,wapi Batenga,Kazimoto na Masabala,wapi Friends of Simba muje ku jamvi la JF muitetee Simba yenu muipendayo,mbona inaonewa na kudhalilishwa na nyie vingunge mpo?
     
  10. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2009
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Sisi Yanga tunajua fika kuwa SIMBA sc siku zote wao wanalala kitanda kimoja na Mafisadi na ushahidi huhitaji kwenda mbali....

    wameamua kumwalika spika ambaye anatuhumiwa na kashfa za ufisadi kwenye shughuli zao

    Hawa jamaa naona dawa ni kurudi waliko toka....YANGA

    Soma hapa:

    http://issamichuzi.blogspot.com/2009....html#comments


    ha ha Sikutegemea kama kaka GT unaweza kuandika hiki kitu, any way siku huwa hazifanani
     
  11. Komamanga

    Komamanga JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahaha..mkuu GT sasa hivi mtu kama Msekwa, Makamba na Rostam hamuwezi kuwaalika wana Yanga kwa sababu hali sio nzuri jikoni maana badala ya moshi mweupe ule wa Italy sasa hivi kuna moshi wa Brown
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    safi na mkuu hapo tuko pamoja...Kama uwanja + Jengo la Yanga limekalabatiwa kwa pesa za EPA inaimanisha ni jengo letu yani watanzania wote (simba, manyema, AFC,maji maji,kagera suger,pamba.......nk) manji aliingia yanga kujificha na ufisadi..
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ndiyo alivyo kama huamini soma kitu alicho kiandika siku Mabomu ya Mbagala yalipolipuka..
    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/28033-april-09-bomb-blasts-in-dar-5.html
     
  14. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,568
    Likes Received: 1,867
    Trophy Points: 280
    GT ni mwanaspoti ,ndiye alianzisha forum ya Arsenal kaaamua kususa
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ni Mwanaspoti haswaa, ila nadhani siasa anaileta hadi jamvi jingine... ila tusipoangalia ataingiza ya Mhe. Sitta, Zadock nk. hadi kwenye thread za Arsenal na hii hapa

    Nimempinga kwasababu mie ni simba damu na si vinginevyo
     
  16. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu najua kuna mtu ulitaka kumtaja sasa umezuga kwa kuanzia na surname lakini jina lake la kwanza umezuga kwa herufi ndogo ili uwasingizie wazee wa msimbazi. Si bora ulianzishe tu.......!
     
  17. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2009
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wewe unachekesha sana! Yanga ndio klabu inayoongoza kwa kulala kitanda kimoja na mafisadi, na inaendeshwa na fedha chafu za kinara wa mafisadi, YUSUF MANJI! Halafu huo ufisadi wa Spika Sitta ni upi? Mbona unakurupuka? Acha hizo wewe YEBO YEBO!
     
  18. K

    Konaball JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,345
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    AHHH si SITA huyu na ADEN RAGE walipokuwa CDA walitumia pesa za CDA kuipeleka SIMBA BRASIL!!!!!
     
  19. W

    William John 67 Member

    #19
    Aug 5, 2009
    Joined: Jul 11, 2009
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa mtoa mada umefika pabaya kuhusisha Simba na ufisadi,
    Simba sio mafisadi wao ni mpira tu.
    Toa mada nyingine sio Simba
     
  20. Nostradamus

    Nostradamus JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2009
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ushabiki au!! kama ni ufisadi,basi Yanga inaendeshwa kwa fedha za kifisadi kwa miaka mitatu sasa.ni aibu na ni aibu kubwa kwa klabu kubwa kama yanga kutumika kama dodoki la kusafishia fedha chafu za YUSUPH MANJI.
    Afadhali Simba wanaoendeshwa na michango ya wanachama(hata kama miongoni mwao ni mafisadi dagaa) lakini timu haiwezi kubebeshwa mzigo wa ufisadi kama ilivyo kwa yanga....Ni kwamba umeshasahau jinsi mmoja wa wanazi wa Yanga mzee REGINALD MENGI,mlivyomshambuli na kumkejeli kuwa AMEFULIA na akome kumuita mume wenu MANJI kuwa ni fisadi??? Yanga mlituaibisha wapenda soka na wazalendo wa nchi hii kwa kumtetea MANJI eti kisa anawafadhili
     
Loading...