Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba sc haoooo uturuki

Discussion in 'Sports' started by nngu007, Jul 19, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    SIMBA SC HAOOOO UTURUKI

    [​IMG]

    VIONGOZI wa klabu ya soka ya Simba wanatarajiwa kwenda nchini uturuki kwa ajili ya kumalizia taratibu za ujenzi wa uwanja wake mpya wa kisasa uliopo Bunju, nje kidogo ya jiji la Dar es Salaam.


    Kampuni ya Petroland ya huko ndiyo imepata tenda ya kujenga uwanja huo ambao pindi utakapokamilika utakuwa na uwezo wa kuchuakua watazamaji 60,000 walioketi, pia utakuwa na kumbi za burudani, hoteli, mikutano, maduka, vituo vya michezo n.k.



    Awali wawakilishi wa Petroland walikuja nchini kwa ajili ya kufanya tathmini ya uwanja huo ambao unatarajiwa kugharimu bilioni 75 za Kitanzania pindi utakapomalizika.
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Manake utakuwa na capacity kama ya huu wa taifa basi utakuwa mkubwa sana big up simba make It happen mtupe raha watanzania
     
  3. M

    Mundu JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Watazamaji 60,000? una uhakika kweli... taarifa za mwanzo hajikutaja idadi hiyo
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    ni miaka miiingi sana hizi porojo nazisikia si simba tu hata yanga nao porooojo tu. ila naomba iwe kweli itawafanya yanga nao wachangamke! kila la kheri wana wa msimbazi!
     
  5. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    me huwa najiuliza swali moja tu,vip hizo pesa za ujenzi zitatoka wapi??
     
  6. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hivi bado mnaweweseka na kile kipigo tulichowapa ee? Acheni kutuchanganya kwani ungesema viongozi wa simba haoo uturuki si ungeeleweka tu.
     
  7. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Arsenal mpaka leo wana deni la EMIRATES sembuse Simba!!! Unataka ujue zinatoka wapi ili iweje? Hata kwa kukopa simba ilipe miaka 15 poa Ndala bakini na wenu wa jangwani pale.
     
  8. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    kaka me ni simba 'damu' nitake radhi tafadhali kwa kunifananisha na hao magamba,kandambili...nilitaka kufahamu michakato ya pesa make honestly...klabu independently haiwez ku afford!
     
  9. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 584
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    na bado
     
Loading...