Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba SC bado gonjwa gonjwa!

Discussion in 'Sports' started by Mdakuzi, Sep 6, 2012.

  1. Mdakuzi

    Mdakuzi JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,766
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 180
    Mambo bado magumu kwa Simba kwenye uwanja wa Taifa, ambapo leo inacheza mechi ya kirafiki na Sofapaka, na mpaka muda huu Simba imeshatandikwa magoli 3-0, na kwa hali inayoonekana wanaweza kufungwa zaidi ya hizo! Hali mbaya sana!
     
  2. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Bado iko na kizunguzungu ya kumkosa mbuyu twite na Yondani.
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jamani, wapeni pole wenzenu
     
  4. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    poleni wenzetu!!
     
  5. Kipaji Halisi

    Kipaji Halisi JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 2,176
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    ...keita vipi alikuwepo..?
     
  6. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ........sijui tumfukuze nani kwenye hii timu: akina Mrwanda na wenzake tulisha watanguliza so who is next! kocha????
     
  7. M

    Maswalala Senior Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    next kuwafukuza ni keita na ochieng mmm! Lakin ninashaka tukiwafukuza hawa nani ataziba mapengo yao maana yondan na keita bado hakijaeleweka halafuu! Kitukingine ndo hivyo dilisha la usajiri linafungwa cjui tufanyeje sasa hii nayo ni pasua kichwa!!! Labda na sie tumwige jirani tumtimue huyu mserbia circovic tumlete na sie kocha mzungu kutoka ubelgiji labda ndo mambo yatanyooka maana sis huwa tikiwaiga majirani zet mambo yanatunyookea ikumbukwe walimleta sam timbe sie tukaleta basena, wakafukuza mganda na sie tukafukuza mganda wetu, wakamrudisha papic na sie tukamrudisha profesa cirkovic, wakamtimua papic kukawa na tetes za kumleta aliyewahi kuwa kocha wa T-stars Marcio maximo na sie tukasema wakifanya hivyo tu tutamwajiri yule kocha aliyetimuliwa stars cjui nan yule nimemsahau kidogo sasa hivi wameleta mbelgiji mambo yao 'super' sasa kilichobaki na sie tutafute mbelgiji yaani sis ni wazee wa kupiga chabo a.k.a kuangalizia a.k.a kucopy na kupaste napenda kuwasilisha
     
  8. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hahaha!mfukuzeni Maha-Rage na makaburi aka Kaburu.Hao ndio wachawi wenu kama hamjui.
     
  9. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wanaitwa juma nature skuizi wazee wa 3-3-3-3,....
     
  10. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 3,024
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Tarehe 3/10 kyama
     
  11. b

    boby v Member

    #11
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shangilien sasa, hizi trayo hakuna pointi hapo, subirin ligi ianze ndo mtamjuwa mnyama anafanya nini.
     
  12. T

    Tanzania1960 JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nilipokua mtoto mdogo nilikua nasikiliza "Mazungumzo Baada ya Habari "kwa kifupi alisema "nyota njema inaonekana au inaanza asubuhi" au Biashara njema ni asubuhi....MUPO BA SIMBA ANGALIA JESHI LA BELGIUM LIMETUA.
     
  13. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    .. don't read too much from friendlies. lengo ni kujaribu wachezaji na uchezaji wa namna mbalimbali/kutafuta ushindi siyo primary goal hapa. ligi bado...
     
  14. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu team lazima iwe na determination na kujenga winning spirit,mfano ninachokifurahia sasa hivi Yanga hata ibalanganye vp kwenye mchezo inaweza ku'pick 2nd half na kuibuka na ushindi hata wa dakika za lala salama,angalia mechi na Mafunzo, Polisi ya Rwanda na Coastal juzi,mechi zote Yanga ilianza vibaya na kutangulia kufungwa lkn wali'pick na mwisho wa mchezo wakaibuka na ushindi, hivi ndo team ya ushindi inavyotakiwa kuwa.
     
  15. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    duh,aibu sana aise.Nasikia huyo beki wao sijui nani vile!ni bomu hamna kitu,bora ata yule"Lina-Makombo"ni mzuri.
     
  16. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yule wa kujifunga na kusababisha Penalt kila siku? yule bomu mbaya bora hata Juma Nyoso wetu,bado nakumbuka tambo za Mzee Zacharia Hans Pop ya kuwa sasa hivi wameamua kujikita kwenye kuchukua wachezaji wa Africa Magharibi ksbb wa ukanda huu wa Africa Mashariki hawajui mpira na si waaminifu,haya sasa kazi wanayo na pazia la usajili ndo lishafungwa
     
  17. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Simba ni kimeo kama JK.
     
  18. M

    Masuke JF-Expert Member

    #18
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wana Simba msiwe na hofu, mimi jana nilikuwa uwanjani, ni kweli tumefungwa lakini tuseme tu bahati haikuwa upande wetu hiyo jana, timu ilicheza vizuri na tumefika golini mara kibao ndo maana baada ya mechi bado vijana tuliwapigia makofi kuwapongeza kwa soka waliloonyesha, hakuna shaka Azam lazima wakae hiyo j4 na Yeboyebo nao lazima wakae siku ya tarehe 03/10.
     
  19. T

    Tanzania1960 JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    he unanichekesha ya jana yamekushinda ,unayaota yajayo kweli wewe unajipa moyo mimi nakuambia ntakupiga goli moja tuu la uchungu wait for the D DAY.
     
  20. M

    Masuke JF-Expert Member

    #20
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu sasa unataka nianze kusema nayaweza ya jana wakati jana ishapita, subiri muda ufike ndo utajua kwamba Jogoo hafi kwa utitiri, utitiri utamsumbua kidogo tu lakini baadaye atakuwa shwari.
     
Loading...