Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba sasa ndo wanagundua kuwa Marefa wasio na beji za Fifa wabovu..

Discussion in 'Sports' started by Anselm, Oct 23, 2012.

  1. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Baada ya kutoa droo mechi 3 mfululizo,team ya Simba sasa imekuja na kali nyingine baada ya kuitaka TFF kuwapangia kwenye mechi zao marefa wenye beji za FIFA kwa madai kuwa wale wasio na beji hawana viwango vya kuchezesha mechi zao, cha kushangaza type hiihii ya waamuzi(hawa wasio na beji za FIFA) ndo ambayo imekuwa ikichezesha mechi zao kuanzia zile zilizokuwa zinapigwa Uwanja wa Taifa ambapo Simba alikuwa akiibuka na ushindi huku kila mechi Simba akifaidi nafasi ya kupungua kwa mchezaji/wachezaji wa wapinzani wao na wakati mwingine ushindi wao ukichagizwa na penalt tata...jamani ndo maana soka letu halikui,siku zote team ikipata matokeo mazuri hata kama referee aliboronga kweli hawalamlamiki ngoja sasa wavune matokeo mabaya shutuma zisizo na vichwa wala miguu zitaibuka,haya droo ya 3 tu kelele kibao,hadi Kocha katukana(halafu yule Mzungu naye sijui wa Serbia ipi?!!!)...jamani soka ina matokeo ma'3 kushinda/kushindwa/kutoka sare tujifunze kukubaliana nayo.
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,535
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Walishangilia sana sasa watajua...........
     
  3. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Chezea mkoani wewe
     
  4. B

    Baba Kiki JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 1,067
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Kwa hili Simba hawana hoja.
     
Loading...