Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba Rage awaponz.

Discussion in 'Sports' started by MTUNZA AMANI, Aug 13, 2012.

  1. M

    MTUNZA AMANI Senior Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kuwa simba inaongozwa na mwanasiasa mambo yake yote katika club ya simba anayaendesha kisiasa,hatoi ushirikiano na viongozi wenzake,kauli zake ni za kukurupuka,itakuwa vema kama atafanikiwa kutofautisha shughuli za bunge ambazo zinaendeshwa kisiasa na shughuli za mpira ambazo zinaendeshwa kivitendo zaidi,kwa hiyo Rage uwe makini vinginevyo utatuangushia club yetu.
     
  2. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,217
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Na yanga inayoongozwa na Fisadi?!! Rage kakurupukaje sasa!! peleka pumba huko chooni...fedha chafu za ufisadi ndio mnatumia kuhonga...
     
  3. afrique

    afrique JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 484
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    smba na yanga huwa wanapata matatizo ya uongozi kwa zamu,last tym ilikuwa yanga,dis tom smba,,kazi kwa wanachama
     
  4. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kazi kwa wanachama ndiyo lkn huyu MUNGU ni wa ajabu sana huwezi kuamini yaani kachukua Wanachama wote wenye busara kawaweka Yanga,wale wakina.....ndo wapo kule Msimbazi kama Ma'Zuzu fulani hivi,yaani kusoma hawajui lkn hata kuangalia picha kunawashinda!!!!,Rage amewageuza Ma'poyoyo!
     
  5. M

    MTUNZA AMANI Senior Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inatakiwa ifike mahali taarifa zitolewazo na viongozi ziwe rasmi na ushahidi wa taarifa uoneshwe,na kwamba Kwa rage historia inaonesha amekuwa na tambo zisizokuwa za msingi na ambazo hazina tija ktk club,amekuwa na ahadi nyingi zisizotekelezeka mara uwanja bunju,mara nimepokea milioni 70 za kumuuza okwi mara nimeshapata uhamisho wa twite,kimsingi kila kitu anafanya kisiasa bila kuwa na uhakika wa kile anachokisema.
     
  6. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyu msomali si aliwahi kufungwa kwa kosa la wizi??
     
  7. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kwa viongozi wa soka la Tanzania hasa hizi club kubwa wala sitii neno maana wanachofanya wanajua wao tu
     
Loading...