Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

simba ni cdm yanga ni ccm

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by pera, May 6, 2012.

  1. p

    pera Senior Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwavile ccm inaelekea kuanguka basi yanga ni ccm simba ni cdm
     
  2. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kaka hata mavazi ya Yanga si unayaona!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. p

    pera Senior Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukubali ukatae ndio hivyo
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Mnyika hama yanga hamia Simba
     
  5. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,112
    Trophy Points: 280
    Aisee mambo ya siasa yaache kwenye siasa na mambo ya michezo yaache kwenye michezo. Mara hii mmeishasahau jinsi watu zaidi ya 70 walivyokufa katika kiwanja cha mpira wa miguu huko MISRI kutokana na kuchanganya siasa na michezo!!!?

    Tafadhali sana naomba mambo haya yaache yabaki hayapatani kama mafuta na maji
     
  6. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,648
    Likes Received: 1,532
    Trophy Points: 280
    Mkuu na wewe unaingia mtego wa magamba? Hapana, Yanga ni ndugu zetu kama walivyo Simba na timu zingine na maskini wote wa Tanzania.

    Chadema sio Simba kama ambavyo sio Yanga bali ni ya wote. Tunaye adui mmoja tu nchi hii naye ni CCM, makuwadi wao, mfumo wao mbovu na ufisadi wanaoukumbatia. Makundi mengine yote ya kijamii ni marafiki bora wa Chadema.

    Magamba wanatumia kila hila kugawa wananchi mara hii wamerukia ushabiki michezoni baada ya single za ukabila, ukanda, udini, n.k. kuchuja.
     
  7. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Let's see. Kwani matokeo leo ni vipi?
     
  8. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 7,000
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Embu wape ukwl
     
  9. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Huu niuzushi,hapa nijukwaa la siasa.
     
  10. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mods naomba muifunge hii thread. Inaua michezo Tanzania ikiwa itatizamwa kwa mtazamo wa kisiasa. Tunazihitaji Simba, Yanga, Azam, Nyota Nyekundu, Tukuyu star, Pamba, nk kwa kuiinua Tanzania kimichezo.
     
  11. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 203
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Hapo umenena mkuu. Atakae pinga atazamwe mara mbilimbili. Labda kjazrshia tu
     
Loading...