Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba na Yanga ni watani?

Discussion in 'Sports' started by Buza, Oct 3, 2012.

  1. B

    Buza Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Simba na Yanga kwa ninavyoona Mimi ni maadui. Adui ni yule anaye wish mabaya kwa mwenzake, ambayo ndio hizi timu zinavyofanya Sasa tutawaitaje watani wakati ni maadui.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,266
    Trophy Points: 280
    Hawa sio watani wala sio maadui.
    Ni washindani wa UCHAWI, ndio maana huyu akienda Zanzibar, mwingine hukimbilia Bagamnoyo.
    Sizipendi kabisa timu hizi, kwani ndizo zinazodumaza soka la bongo.
    Simba B ilifanya vizuri miezi michache nyuma na kunyakua kombe, hadi leo watoto hawajalipwa pesa yao.
    Yanga na teja lao kila siku wako busy na kiutimua makocha, badala ya kuwatimua waganga na wachawi wa timu ili timu iachane na ushindi wa ramli.
    Mitimu hii ina zaidi ya miaka sabini lakini hadi leo haina hata uwanja wa mazoezi.
    Hebu ngoja kwanza nizizomeee Simba na Yanga....
    hiyoooooooooo hovyooooooooooooooo mizeeeee mizima inavaa pampasi hadi leo hiyoooooo
     
  3. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,638
    Likes Received: 1,224
    Trophy Points: 280
    Upinzani ni kwenye mpira tu.
     
  4. T

    Tanzania1960 JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    KWANZA WOTE WANAOTOA MAWAZO YAO HAPA NAWAPONGEZA,HIZI TIMU NI KAMA MAJESHI YANAYO TUMIWA NA BAADHI YA WATU KULETA RABSHA NA TAFRANI KILA SIKU,SISI WATANZANIA NI WATU WA AMANI SANA LAKINI MIMI NAONA KUNA WATU KAMA SIO WATANZANIA WENYEWE NI WATU WA NJE WANAZITUMIA HIZI VILABU KUTUCHONGANISHA SISI WATANZANIA NA HII NI HATARI SANA KWA NCHI YETU.TUAMKE NA TUBADILIKE HARAKA KABLA HAKUJATOKEA MAUTI.:shock:
     
Loading...